What's new

Đảo Ó không thịt chó! Tuốt tuồn tuột truyện offline

Status
Not open for further replies.
Xâu ảnh cuối cùng (mí ảnh chân dung chưn ngắn + dài k dám pót vì cấp thẩm quyền chưa duyệt)
1. Kiểu thưởng thức cafe đúng chất ... đảo Ó của Tùng khựa

2. Lại tình tay ba Nam Trung Bắc

Last edited:
@All: Tao lên Lũng Cú, tao về Cà Mau...lúc đó "mau" quá không nghĩ ra!!! hiệu chỉnh Phượt Ca nhé! Cảm ơn bạn đã đề nghị!

haha..chịu ko nẫu..đố đứa nào ko nghỉ bậy...độc thiệt bác bigminh ơi... =))

Tội nghiệp bác Sami quá, Bà mẹ này chắc có 8-9 đứa con rồi sao mà .)(. xệ quá trời. Con nó bú còn cắn nữa sao mà bác nhăn nhó, sung sướng quá trời.

Một câu chuyện trước lúc lên đường :

- 17h44 ngày 21/08 Huynh nhắn tin : " Em đăng ký 1 xe và là tài xế...."

- 17h55 ngày 21/08 Toflyasky nhắn tin : " Có chắc anh Huynh là xế của em không? ...."

- 18h00 tớ nhắn tin cho Toflyasky : nội dung là toàn bộ tin nhắn của Huynh + "yên tâm chưa em?"

- 22h22 Toflyasky nhắn tin " Ơ yên tâm rồi, thiếu xế thì em đuổi ôm của anh xuống và... Hehe" .

Chuyện phức tạp rồi !!:help, tớ nhắn lại : "Dám đuổi không? Tớ sẽ chở 3 nếu thiếu xế, đừng quậy nữa"

- 22h57 tớ nhận tin nhắn từ Toflyasky : " Đuổi hết, nếu không có xế là đuổi hết, hehe"

Ôm của tớ hỏi : thế là sao ???? :T:T:T . May mà tớ nhanh trí bảo : " Không sao đâu em, anh sẽ chở 3 và cho em ngồi đằng trước ... " . Ôm cười và thế là thoát nạn. May quá suýt tí nữa thì ở nhà .:shrug:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back