What's new

Đảo Ó không thịt chó! Tuốt tuồn tuột truyện offline

Status
Not open for further replies.
ơ! thế sao nghe em nói là đi Hà Nội. Tối qua ngồi cafe gần nhà em đó.
tiết thật, thôi để weekend đi hén. fishing again!

Nhà có việc gấp nên hủy sô Bắc tiến anh ạ. Ngồi quán cà phê thì nhìn không sướng bằng leo lên sân thượng nhà em.

Thôi không spam ở đây, kẻo mod xóa bài ấy. =))

ui chao, tiếc wa ha. Dạo này máy tính bị hư nên ko có up đếch thông tin, ko bít mọi người rủ rê cà fe cà fao hỉ

Biết BTC sẽ chơi những chỗ hiểm. Mình thì bành ra cho 2 em mò thoải mái (đã hội ý trước). Còn mình sau đó vận nội công nó teo và ... biến mất rồi, chẳng sợ. Còn các e thì sợ mình làm càng, cứ rúm người, làm em chỉ làm tàm tạm ... bên hông và sau lưng thôi :))
Hiiii ... Mấy bác chơi trò này vui nhỉ .... Không biết bác Langbiang có nhớ em không .... Mới gặp bác í ở trong Bàu Sấu - Nam Cát Tiên cách đây mấy ngày, balo, máy ảnh lỉnh kỉnh, chắc lại đi săn ảnh tiếp.... Bác i cũng zdui gớm ...

Hiiii ... Mấy bác chơi trò này vui nhỉ .... Không biết bác Langbiang có nhớ em không .... Mới gặp bác í ở trong Bàu Sấu - Nam Cát Tiên cách đây mấy ngày, balo, máy ảnh lỉnh kỉnh, chắc lại đi săn ảnh tiếp.... Bác i cũng zdui gớm ...

bác là ai thế, hổm rồi e có đi Nam Cát Tiên với a langbiang, nhưng sao không biết bác

Hôm qua ra cầu Thủ Thiêm xem bắn pháo bông với thangdong mọi người lại về Lê Thánh Tôn rồi, chạy lang thang quận 2 ngắm cầu Phú Mỹ đèn sáng choang, mà chưa cho xe máy chạy, o cafe được với cả nhà, sory nhé. Cuối tuần rảnh cafe bệt, tuần sau phượt cực Tây Apachải rồi, nhà mình có ai tham gia o nhỉ. 12 + 13/09 : Yên Tử - Hạ Long, 14 - 20/9 cột mốc số 0 Apachải.

Dzui chứ em. Anh sẽ gửi riêng mấy tấm có nhóm em gồm 2 đực 1 cái lang thang NCT sau nhé! (sorry admin e lạc đề tí)

Hôm qua ra cầu Thủ Thiêm xem bắn pháo bông với thangdong mọi người lại về Lê Thánh Tôn rồi, chạy lang thang quận 2 ngắm cầu Phú Mỹ đèn sáng choang, mà chưa cho xe máy chạy, o cafe được với cả nhà, sory nhé. Cuối tuần rảnh cafe bệt, tuần sau phượt cực Tây Apachải rồi, nhà mình có ai tham gia o nhỉ. 12 + 13/09 : Yên Tử - Hạ Long, 14 - 20/9 cột mốc số 0 Apachải.
Oke cuối tuần bệt để tìm ra mới cho cuộc đời em nha. Hehe
Mà rủ rê đi chuyến mới như thế này thì tachcafe mở thớt mới đi. Anh em rảnh tay chân ném đá ngay.:))

Kỳ này không đi off được tiếc ơi là tiếc, ra ngoài Bắc cũng không kịp cập nhật thông tin gì cả, cứ như là mù hết thông tin vậy. Vừa về SG là vào xem liền, mấy anh chị em off hoàng tráng quá...
Thôi hẹn lần sau vậy.

Dear all!
Tối nay off vào lúc 6h00. Tập trung trước nhà văn hóa Thanh Niên. Dây thun đến 6h30. Kế hoạch như sau.
- Ăn tối : lẩu cá kèo hoặc lẩu bò.
- Karaoke
- Xem pháo bông
Chi phí campuchia, bà con nào sắp xếp được thì tham gia cho vui nhé!
Thành phần tham dự:
Su ri, ThangDong, tachcafe, Hihiphuong, Nga, Thế Hùng và một số bạn bè nam thanh nữ tú.
Mại dzo mại dzo!
hix, giờ mới đọc được cái này & 3/9 em mới bít 2/9 có pháo bông :(

Bà kon ở trỏng off hoành tráng thế nhỉ, kỳ nào ra HN thì gặp nhau nhá, nhớ là lu loa trước tí cho tớ biết mà đi chào cả nhà trong ý với nhá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back