What's new

Dạo quanh vương quốc Đan mạch

Để đày đọa nỗi nhớ quê của bác anhminh, em post mấy tấm ảnh phố, ngoại ô vfa nông thôn Đan mạch lên. Khổ thân bác í, thương quá :(( :(( :((

Rồi lại chạy ra ngoại ô tý nhé:

Phố vắng này:

Bãi du thuyền này:

Chợ hoa đâu đó (mà hình như ở Paris thì phải ặc!):

Chợ quê này:

Last edited:
Lại thêm tý hoa vàng (hình như cái này ở Thuỵ điển chứ ko phải ở Đan mạch, nhưng thôi cũng thế cả :D ):

Vài cái nhà to và bé:

Ơ!Thế đợt rồi Chú đi trốn hả?Sao không ghé qua thăm "Người cùng khổ" này vậy???

Đan Mạch của bác cvn buồn quá, chẳng khác gì Đức bọn em cả. Hoa Genf vàng cứ gọi là chói cả mắt.

Sợ khủng bố lắm, hôm nọ thấy nàng Tiên cá đội khăn trùm đầu rồi.
Với lại dân du thủ du thực Đông Âu sang Copenha nhiều lắm, ra bến tàu bến xe cũng không còn an toàn như trước nữa. Hôm trước nhà em tiễn mấy vị khách ta ở ga Copenha mà phải đưa các vị lên tận chỗ ngồi an toàn rồi mới yên tâm vì bọn đấy chúng nó bâu quanh, sờ ví để túi quần sau, rồi giằng túi xách của phụ nữ... Quá nhộn nhạo!

hơ, thế thì cũng thay đổi thật. Chắc là do sengghen (ko nhớ viết thế nào :) ) nhỉ?
Hồi trước, em đi lang thang ở bên đấy khá an tòan. Cùng lắm là gặp các đồng chí đi ngoằn nghèo do nốc quá độ.

Dạ vâng, thực ra nông thôn Đan Mạch là phải gặp Linh Evil ạ he he he.. Em không thích Cô pen ha ghen tí nào mà rất khoái cái mênh mang của những thành phố nhà quê, bạt ngàn, mênh mông và tê tại

Đã đến và đã ở Đan Mạhc trong mùa đông tuyết phủ, mùa xuân hoa nở toé loé, mùa hè nhiệt độnước biển 20 đô... chỉ thiếu mỗi mùa cây thay lá là hụt mật

Chẹp Đan Mạch TY của iem đấy

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back