What's new

Đấu giá dao gấp Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá dao Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Đêm mai em lai dinh được món đồ của bác BM em chuyển khoản vào Miền Trung cả thể.

Nhà cháu out mạng cả tối; giờ lên đọc tưởng thuật mà hồi hộp như xem trực tiếp.. Các bác vật nhau hay quá cơ ^^..

Sáng mai cháu sẽ chạy đi chuyển khoản cho chị Black :D

Cảm ơn bác chủ thớt hào phóng. Dưng bác Tin nhớ cẩn thận; con dao lần này mà bật ra thì chắc sẽ cắt ngon và ngọt hơn con dao Tàu bị hỏng lẫy của bác đấy ạ :))

Chịp, Thuan Anh tới phút chót vẫn lo cho khoai của Tín à ?? =))
Yêu quá cơ ý !!

Bạn nga_jo hôm nào nhận được hàng thì rủ chị em cf khao dao nhá, hé hé !!

Trantin84 : 3.600k,
Cvn: 700k,
Walkman: 500k,
Mihtua: 300k,
The Hung : 300k ,
3 lông:....300K
Slient night: 200K
PVnguyên: 300K

--------------

Cám ơn các bác đã tham gia liên minh "CLB NÂNG DAO HẠ VÁY". Em xin phép mời các bác tham gia buổi tiệc thịt chuột quay với tư cách "đồng minh thân cận". Em cũng xin mời quý cô quý bà của "HỘI VUNG DAO CHÉM ẤY" tham gia thịt chuột cùng chúng em.

Buổi tiệc chuột sẽ tổ chức vào CN 31/10/2010, em đang nghiên cứu tổ chức sao cho ấm cúng, không lãng phí. Thông báo sẽ có vào sáng mai !

Lo chứ lo chứ; nhỡ mà ko cẩn thận; bữa thịt chuột lại có thêm món "khuyến mại" của bác Tín thì chị em dẫm đạp lên nhau mà đến ăn mất =)) [Ôi, mình... quá :">; xấu hố quá :">; chả nói, chả nghĩ nữa].. Tại đọc hai chục trang topic toàn thấy chị Su hết vật lại lộn đấy =))

Sáng hôm nay, dưới con đường quanh con nơi cuối phố, cơn gió cuối mùa thổi nhè nhẹ cuốn theo những chiếc lá vàng rời xa một thuở xanh tươi. Tôi hồn nhiên bước chân đi, không vướng bận phiền muộn và lo lắng gì. Những căng thẳng đến tột đột trong cuộc chiến tối qua đã lùi theo bóng đêm, tất cả chúng tôi đều là người chiến thắng. Tôi sẽ không đi phượt trong năm nay nữa, có thể tôi sẽ phải ăn mì tôm trong tháng này, nhưng điều đó có hề chi, khi nhìn thấy sự hả hê của liên minh yêu quý mà mình vừa thành lập. Tôi kéo cánh cửa kính, và bước vào một căn phòng nhỏ. Máy lạnh vẫn chạy đều đều, chỉ có mình tôi trong căn phòng đó, lý trí và con tim của tôi mỉm cười với nhau sung sướng (chỉ có thân tôi sẽ khổ). Tôi bình tĩnh nhấn từng con số trên bàn phím. Tôi miên man suy nghĩ, nhỡ sai số thì sao nhỉ? Hay máy hư lúc này, có thể cúp điện và mình sẽ không thể làm được việc đó nữa. Và mọi chuyện cũng suôn sẽ sau vài lần nâng lên hạ xuống. Như một lễ kết hôn ở nhà thờ, khi cha xứ hỏi "Con có bằng lòng ....". Ta nhẹ nhàng, hạnh phúc và nhỏ nhẹ: "Có, con bằng lòng .... ". Đất trời như sụp đổ, nhưng mọi chuyện đã rồi ......

Hôm nay, tôi đi chuyển khoản.

Báo cáo Susu là mình đã tự rút tiền trong ví ra nộp 300K nhé :))

Xin thông báo CVN đã chuyển khoản qua account VCB của Black 700,000 VND cam kết khi tham gia liên minh CLB NÂNG DAO CHÉM "ẤY" của trantin84 :D

Mới nghe dao này dùng để Cắt Tiền Dzuyên là gái nhảy vào ầm ầm :)), Su mượn cắt làm mẫu trước đi rồi các gái lần lượt lần lượt nhé !
Xiền sẽ giao cho ATM hôm nay .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back