What's new

Đấu giá dao gấp Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá dao Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Cám ơn các bạn liên minh
Làm mình vẫn còn hồi hộp quá.
Muốn mời các bạn caffe quá.
(c)

Hơ, anh em mình thua rồi à Tín ơi?
Vậy mai em cũng xin ủng hộ 500k trên kia gọi là góp chút mỳ cho "quê choa" vậy.

Từ zai già như ông Nai tới ông CVN, từ Tí Chuột tới trantin84..
Chỉ có Sói và Sềnh là tỏ tường, về phe chị em, há há !!

Cho nên anh em cứ bình tĩnh và tự tin xung quỹ cái số 6.200k cho em. Đằng nào cũng bị đè rồi thì tư thế nó phải oách 1 tí, nhá nhá !!

Ôi, yêu các anh quá cơ !!
Thay mặt bà con em cảm ơn !! =))

Su ơi,đừng nói tớ già nhá.Người ta già tóc, già râu.Tinh thần đánh ...... thì đâu có già.=)):L:L:L

Ơ kìa, lại có người không cập nhật kịp ruồi. Đã bẩu là : giữ nguyên đội hình chuyển khoản nhận dao mừ.

Topic cuả em không có người thua bác ah
Cảm ơn bác đã hướng về miền Trung

Các bác ơi, khi chuyển ATM nhớ ghi hộ bọn em nick của bác và tên đồ đấu giá để tiện tổng kết nhé!

Cảm ơn các bác!

Thắng mới đau ông à, hé hé.

Ông thì chờ đấy, rồi ta sẽ chén thịt chuột trên đỉnh đèo xxx nào đó.

Ngưỡng mộ bác pvnguyen, thớt này là thớt gay cấn và thành công nhất mà em biết, nhờ có sự hào phóng của chủ thớt, sự ủng hộ nhiệt tình của các đại gia và tiểu gia, sự quấy rối có tổ chức của em Su và em Hương...Xin chúc mừng và cảm ơn tất cả các bác. I nove các you. Chụt.

Kính thưa các bạn !!

Cuộc đấu súng giành dao đã diễn ra vô cùng ác liệt và nguy hiểm !!
Trải qua nhiểu lần vật lên lộn xuống, đè nghiến nhau ra giữa thanh thiên bạch nhật, chuyển đổi tư thế qua lại trước sự chứng kiến của bao người.

Phần thắng chính thức thuộc về nhà gái với mức giá 6.700k !

Tuy nhiên, do phần tính thời gian cho nhà gái có tí ưu ái, do mod susu thiên vị, nên chủ thớt quyết định xùy ra 1 con dao khác để bù đắp tổn thất tinh thần cho nhà zai. Bù lại, bà con miền Trung không chỉ có thêm 6.700k trong tk ATM, mà còn có thêm 6.200k nữa.

Đề nghị các bác hoan nghênh nhiệt liệt tình thần của đôi bên, he he !!

Tuy bị đè bẹp dí, nhưng đại gia GPS trantin84 vẫn hồ hởi mời thịt chuột phe váy hoa chơi dao. Quả là bậc anh hào khó kiếm, hé hé !!

@ Anh Pô, em không chỉ đạt mức 8tr200k như trước . Mà tổng cộng thu được lần này là 12tr900k nhé!! =))

Đề nghị chủ thớt khắc chữ thật cải lương, để về sau, nếu chị em có vung dao lên, thấy dòng chữ lại nhẹ nhàng hạ xuống, cắt xoẹt 1 phát, cắt phải cái gì thì cắt !!

Phần công bố tài chính thì như sau :

- Chị em Pụ Nữ và các anh zai hội KHOAI TO EM XIÊN : 6.700.000 đ
( nga_jo : 3.600k, Hương xưa: 500k, susu: 500k, Virgo: 300k, Thuan Anh : 500k, Soi_7x: 600k, Sềnh: 100k,Bánh Mì SG : 300k, Zhou yêu quý : 200k...)

- Anh em hội HẠ DAO NÂNG VÁY : 6.200.000 đ :Trantin84 : 3.600k, Cvn: 700k, Walkman: 500k, Mihtua: 300k, The Hung : 300k , 3lông:....300K, Slient night: 200K, PVnguyên: 300K

Các cụ chuyển khoản thì vào đây xem cụ thể giúp: https://www.phuot.vn/threads/12270-...góp-được-1000-đồng-ủng-hộ-đồng-bào-miền-Trung

Đề nghị BTC sau khi nhận được xiền thì vào topic này confirm giúp để em gạch đít các cụ cho tiện =))

Giao dịch sẽ được hoàn thành tới khi người mua chuyển khoản và người bán chuyển hàng.
Tất các thông tin liên quan thì vào đây confirm giúp chúng em để cập nhật tình hình !!

Vâng, để chốt lại thì như lời chủ thớt ở trên : ở topic này không có người thua cuộc.
Vấn đề là cả zai và gái đã lăn xả vào nhau, đè nghiến nhau ra rồi vật lộn qua lại với các mức giá khác nhau.

Cuối cùng là sao ? Là hỉ hả đôi bên cùng vui sướng, hí hí !!

Xin cảm ơn các bạn, hí hí !! :L

Còn 1 số cuộc đấu giá nữa đang gấp rút hoàn thành thời hạn. Mong nhận được sự ủng hộ của các bạn để bà con miền Trung có thêm gạo và mì tôm.

Một lần nữa, xin cảm ơn mọi người !!

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,465
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back