What's new

[Đã chốt đoàn] đi Điện biên ngắm hoa ban nở và check cực tây apachai

tháng 3/ 2019 có bác nào đi điện biên không a? e định đi cực tây apchai và lượn đèo phadin. thời gian còn lại lượn quanh tp điện biên phủ ngắm hoa ban nở. thời gian là 3-4 ngày. bác nào chung sở thích muốn đi thì pm em nhé! chốt thời gian thì ta lên kế hoạch cụ thể sau @@

Mình từng đi apachai năm 2011 rồi, giờ muốn quay lại chơi và kết hợp đi luôn ka lăng thu lũm nơi sông Đà chảy vào đất Việt. Nếu nhóm b kết hợp đc thì mình đi cùng, mình chạy xe máy từ HN.
Đây là fb mình: 09.85.57.8553

tháng 3/ 2019 có bác nào đi điện biên không a? e định đi cực tây apchai và lượn đèo phadin. thời gian còn lại lượn quanh tp điện biên phủ ngắm hoa ban nở. thời gian là 3-4 ngày. bác nào chung sở thích muốn đi thì pm em nhé! chốt thời gian thì ta lên kế hoạch cụ thể sau @@
Có lịch cụ thể báo mình tham gia với nhé. Đang dự định lên chơi Điện Biên.

chào các bạn, đoàn mình đã có 5 người rồi, chỉ thêm tối đa 3 người nữa thôi. Thời gian đi từ 14-17/3( 4 ngày), bắt xe khách lên điện biên phủ rồi thuê xe máy ở trên đó. Bạn nào đi được thì xác nhận hộ mình và comment sdt hoặc face để mình add vào đoàn. Xin cảm ơn!

chào các bạn, đoàn mình đã có 5 người rồi, chỉ thêm tối đa 3 người nữa thôi. Thời gian đi từ 14-17/3( 4 ngày), bắt xe khách lên điện biên phủ rồi thuê xe máy ở trên đó. Bạn nào đi được thì xác nhận hộ mình và comment sdt hoặc face để mình add vào đoàn. Xin cảm ơn!
Còn chổ cho mình tham gia với nhé, cảm ơn Ad. https://www.facebook.com/bi.boris

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back