What's new

Đi Mỹ bờ Đông+ Niagara, bờ Tây + National Parks 9/5/14

Mình (2 nam) đã fix Chương trình chi tiết đi khởi hành ngày 9 tháng 5 từ SaiGon đi bờ Đông-Tây Mỹ.
Bờ tây ngoài LV, LA, SFr thì tự lái đi các National Parks.
Mời các bạn tham gia.
fansi

Tôi quan tâm. Bạn có thê cung cấp them chi tiết. Neu thích hợp tôi xin tham gia. Tôi co cơ sơ ơ New York, nêu các ban muôn tiết kiệm thì có thế ơ ké vái hôm.

Mình (2 nam) đã fix Chương trình chi tiết đi khởi hành ngày 9 tháng 5 từ SaiGon đi bờ Đông-Tây Mỹ.
Bờ tây ngoài LV, LA, SFr thì tự lái đi các National Parks.
Mời các bạn tham gia.
fansi

A cho e xin so dienthoai de noi chuyen cho nhanh cu the duoc ko anh, e cung di vao thoi diem nay,
neu co gui qua mail e nhe [email protected]
thank you

Ko biết có ai định trải nghiệm mùa thu nước mỹ + tránit Japan vào tháng 10-11 ko nhỉ, em đang tính lập group :), mà hơi gà mờ vụ plan nên chưa dám hic

Last edited:
Chào bạn; tôi cũng đang lên chương trình đi Mỹ khoảng tháng 4-5/2014 nhưng chưa có chương trình cụ thể và chưa có bạn đồng hành.
Tôi ở Hà Nội, nam 43 tuổi, đã có VISA.
Tôi rất muốn tham khảo chương trình của các bạn, bạn có thể vui lòng gửi giúp chương trình của các bạn vào email: [email protected] được không? hy vọng có duyên tham gia với các bạn

Chào các bạn. Mình sẽ gửi ct cho các bạn tham khảo. Nhưng bọn mình tự đi nên có rất nhiều booking phải biết cách chọn cũng như thực hiện booking. Nếu các bạn đi cùng ngày, cùng thgian thì mình có thể chia sẻ booking ở các National parks, thậm chí là tour đi Niagara. Nói tóm lại là các bạn nên book ngay từ bây giờ (để có giá rẻ hoặc còn chỗ)

Các bạn đi từ ngày 9/5 đến ngày nào hả Fansi?
Có thể gửi cho mình detail của chuyến đi không?
( Mình thích những phong cảnh thiên nhiên hùng vĩ, các Nation. park, hơn là các thành phố ồn ào )
mail của mình là [email protected] nhé
Cảm ơn các bạn

Mình cũng quan tâm là bạn chủ topic đi từ 9/5 và kéo dài trong bao lâu vậy?

Nếu được cho mình thông tin của chương trình với nhé, mình ở Saigon. mail [email protected]

Cám ơn bạn nhiều.

Chào bạn. Mình muốn tham gia chương trình này nhưng mình là nữ, 33 tuổi, và chưa có Visa, không biết trong đoàn có bạn nào là nữ không nhỉ? Mình ở Hà Nội. Bạn có thể gửi cho mình chương trình dự kiến đi được không? Cảm ơn bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back