What's new

[Hỏi đáp] Đi phượt một mình ?

Buồn lắm, 1 nam 1 nữ chưa quen biết mà mê phượt đi với nhau vui hơn :D

Đi như thế này chưa chắc đã vui đâu bác à :) Có khi còn buồn hơn đấy. Biết đâu lúc đó tay lại run run, miệng lắp bắp không ra nhời, mắt thì lim rim, thế thì còn ngắm cảnh thế nào được nữa. Một mình là tự do nhất, thích làm gì thì làm, tạt vào đâu thì tạt.

Mình cũng đang muốn đi một chuyến: thái nguyên - Nà Pặc - Nguyên Bình - Bảo Lạc - Mèo vạc
Đi một mình thui, hì, trong tháng 7/2012 này đang chuẩn bị kinh phí đây, ec ec.

Đi một mình có cái hay riêng. Trước khi vô phượt, chuyên gia đi một mình. Vô phượt rồi thì...cùng hội nhí nhố nên đi chung thì quậy tưng hơn...:)
Nhưng cũng có lúc muốn đi một mình - chỉ để thấy lòng mình yên tĩnh và lắng lại.
Chốt lại thì...cùng với người chí hướng thì ko còn gì để bàn!

Hè này mình cũng làm chuyến Đà Nẵng-Hà Giang, rủ rê mãi mà ko có ai chịu đi chung, chắc phải độc hành rồi đây. Phượt một mình cũng thú vị chứ bạn, cảm giác cô đơn, tự do khám phá, , thử thách bản thân. Chuẩn bị kĩ lưỡng và quan trọng là lái xe an toàn. Chúc bạn có chuyến đi tốt đẹp (BB)

Bạn Đã đi chuyến này chưa?

Hè này mình cũng làm chuyến Đà Nẵng-Hà Giang, rủ rê mãi mà ko có ai chịu đi chung, chắc phải độc hành rồi đây. Phượt một mình cũng thú vị chứ bạn, cảm giác cô đơn, tự do khám phá, , thử thách bản thân. Chuẩn bị kĩ lưỡng và quan trọng là lái xe an toàn. Chúc bạn có chuyến đi tốt đẹp (BB)

Mình cũng đang muốn đi một chuyến: thái nguyên - Nà Pặc - Nguyên Bình - Bảo Lạc - Mèo vạc
Đi một mình thui, hì, trong tháng 7/2012 này đang chuẩn bị kinh phí đây, ec ec.
Bạn vonhai_tn cho số dt & ngày lên đường đi!nếu tôi cũng đi một Minh thì Minh giao lưu !số của tôi: 0934422404

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back