What's new

[Chia sẻ] Địa chỉ các gara "lởm" nên tránh ở HN

Hiến

Phượt tử
Em có 1 địa chỉ GARA nên tránh các bác ơi, có lần xe em bị bong 1 lớp sơn do có lần bị va quyệt, em mới mang đến GARA 24H tại Km 15 Sơn Tây – Xuân Mai, Thạch Hòa – Thạch Thất – Hà Nội. Nhà em ngay gần Asian resort, em thấy gara đó mở cũng đc gần 1 năm nay, em mới vào làm thử xem sao, ôi trời các bác ơi, họ "om " xe em đến hơn 2 tuần mà mãi ko xong 1 lớp sơn nhỏ như vậy. NHưng điều ấm ức nhất là khi làm xong, e về đi thử thì có 1 lần em mới phanh gấp mạnh 1 cái, thì lớp sơn đó mới lại bong ra...... Như kiẻu họ làm cho qua ý, mà giá tiền đắt nữa chứ, chưa kể e cảm giác như phanh xe của em còn có vấn đề như họ đã thay phụ tùng ra ý, Nhìn GARA đâu có đến nỗi nào đâu mà lại làm ăn như vậy, mà e thấy dân trong vùng trê bai GARA này kinh lắm, tay nghề thợ thì kém, om xe của khách lâu. Làm ăn mất uy tín lắm bác ah. Hỏi sao đợt này e thấy họ căng biển quảng cao ghi là sửa xe GIẢM GIÁ, rùi là dán kính, rửa xe miễn phí cho khách đến làm xe. MÀ chưa kể cái nhà hàng HÒA LẠC VIÊN cũng là cùng 1 chủ cũng bị khách du lịch trê kinh vì chặt chém khách, mà đồ ăn thì ko ra gì.....Mong các bác hãy cảnh giác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back