What's new

[THÔNG BÁO] Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Re: Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Hụt hẫng đến boàng hoàng làm sao chấp nhận được khi em đã lẳng lặng ra đi không từ biệt mọi người.
Cầu nguyện cho em được yên nghĩ và đến nơi Thiên Đường sẽ đẹp hơn vì có nụ cười của em trong ở đó . Miss You so much

Re: Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Cầu cho linh hồn em được thanh thản nơi miền cực lạc .Vĩnh biệt người em gái R.I P

Cầu xin Em được Bình yên bên kia cõi vĩnh hằng ..Chân thành chia buồn cùng Gia đinh thân nhân ,bạn bè....Vĩnh biệt em!!!!

Thành kính phân ưu cùng gia đình em! Mong em sớm siêu thoát nơi vĩnh hằng!

Xin chia buồn cùng gia đình, cầu mong cho linh hồn Amy Doan được siêu thoát.

Xin chia buồn cùng gia đình. R.I.P.

Vĩnh biệt em. Xin chia buồn cùng gia đình! :((

Xin được bày tỏ lòng tiếc thương.
Xin chia buồn cùng tất cả các bạn.

Ta ngắt đi một cụm hoa thạch thảo.
Em nhớ cho mùa thu đã chết rồi
Mùa thu đã chết em nhớ cho
Mùa thu đã chết em nhớ cho
Mùa thu đã chết đã chết rồi em nhớ cho
Em nhớ cho đôi chúng ta sẽ chẳng còn nhìn nhau nữa trên cõi đời này
Trên cõi đời này từ đây mãi mãi không thấy nhau
Từ đây mãi mãi không thấy nhau từ đây mãi mãi không thấy nhau
Ta ngắt đi một cụm hoa thạch thảo
Em nhớ cho mùa thu đã chết rồi ôi ngát hương thời gian mùi thạch thảo em nhớ cho rằng ta vẫn chờ em .

R.I.P Chị ....!!! Mùa Thu Chết

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,189
189,947
Latest member
uyen13579
Back