What's new

Điều điên rồ nhất bạn đã từng làm trong đời

Điều điên rồ nhất tớ từng làm là đu lên dây điện (dây trần 220v)chỉ vì thấy con chuột chạy lên dây mà chẳng làm sao.kết quả ra sao không biết có bạn nào đoán ra không nhỉ?

Sau vụ này em ốm liệt giường 1 tuần liền.Và cho đến bay giờ em vẫn chưa đổi người yêu,nói chung là cả 2 việc có vẻ đều điên khùng ạ. :D

May mà mới "liệt giường". Vài lần đỏng đảnh của cô nàng thì bác này có khả năng "liệt dương" rất cao !:D
Nguy hiểm quá !:T
(nói cho bạn biết một chuyện: tớ có hai cô bạn cùng cơ quan cũng say xe ghê lắm, thế mà dạo tháng 6 vừa rồi máu đi quá, cưỡi xe vô tận Quảng Nam cũng có sao đâu ?
Cứ thử bảo cô ả đi xe khoảng 100 km rồi anh cho cái này... thì chẳng say đâu).:D

Có 1 lần đi đám cưới thằng bạn ở trên Phương Lâm, gần Đà Lạt. buổi chiều đi tắm thác với mấy thằng bạn thách nhau thằng nào trèo được lên trên đỉnh thác, mình làm anh hùng rơm khi kg thấy thằng nào dám kết quả là gần tới đỉnh thác thì 1 tay giữ vách đá 1 tay giữ quần vì nước thác ào ào tuôn xuống, và quyết định cuối cùng là phải dùng cả 2 tay bám vào cái dây tụi nó kéo mình lên.

Lúc về bị tụi nó chọc quá, thế là thách tiếp thằng nào dám kg mặc gì mà đi trong đường làng (thời đó chưa có điện, và chủ yếu là rẫy), và trời tối thế là 4,5 thằng kg mặc gì hết đi hiên ngang, tới gần ngã tư ở làng thấy có đám người ngồi cũng hơi chột dạ nhưng tin là kg ai thấy nên hiên ngang đi, ai ngờ 1 chiếc xe công nông từ trong đường rẫy chạy ra, sáng lóa cả 1 vùng làm cả đám chạy chối chết.

Tối về, buồn kg biết làm gì thế là vác xe chạy ra thị trấn chơi, lúc đó trời mưa đã tạnh nhưng đường ướt, hứng chí nói: a e ngồi yên để tao drift thử 90 độ ở cái ngã tư, ai ngờ đường trơn nó quay hết gần 2 vòng, bà con trên đường đang đi hay bán quán chạy tán loạn...lúc đó mình kg còn nhận ra mình đang ở đâu và làm gì, đi vào đường ngược chiều 1 lúc mới phát giác và tỉnh hồn lại, mấy thằng bạn ngồi trong xe mặt kg còn giọt máu, quay đầu xe lại thấy bà con vẫn giữ nguyên hiện trường tán loạn cũng chưa hoàn hồn.

1 ngày kg thể nào quên với những thằng bạn thân, khi được trở về những ngày điên lúc còn độc thân.

Hồi bé ngồi sau xe máy của Bố,nghĩ ngợi lung tung trên tay cầm một cái túi ni lông mỏng dính,tự nhiên muốn thử độ đàn hồi của ni lông xem sao nên luồn cái túi đó qua yên xe máy(xe máy yên rời) và kéo căng hết cỡ người ra sau.
Kết quả có được là: Bố vừa vào số,nhấn ga xong thấy 2 bên đường mọi người kêu lên-quay lại thấy con gái nằm lăn dưới đường vì độ đàn hồi của ni lông kém quá.
Cũng chưa biết đó đã là điều điên rồ nhất và hêt chưa vì còn nhiều lắm...=))

Điều điên rồ nhất tớ từng làm là đu lên dây điện (dây trần 220v)chỉ vì thấy con chuột chạy lên dây mà chẳng làm sao.kết quả ra sao không biết có bạn nào đoán ra không nhỉ?

Không đoán được bác ạ! Bác nói em nghe xem, nhưng có vẻ như bác vẫn lên đây nói được, hay là ở dưới ý dạo này nối mạng rồi nhi?

Last edited by a moderator:
điều điên rồ nhất em đã từng làm là: tán 1 anh già - tán điên cuồng như 1 con điên.

hồi ấy em mới 17 tuổi phải lòng 1 anh 30. lần đầu gặp là theo chân 1 người bạn đến nhà anh í, nghe band của anh í chơi nhạc (anh í là 1 rocker ạ) em chết lên chết xuống. hôm sau em giả vờ để quên chìa khóa nhà ở nhà anh í, quay lại tìm. anh í ko có nhà em ngồi ăn vạ trước cửa nhà người ta 6 tiếng đồng hồ (ngu éo chịu được) chỉ để được gặp anh và nghe anh nói: anh chẳng thấy chìa khóa nào em ạ. hic.

lần sau mình dắt con bạn thân đi cùng thì anh í (*** cái thằng già ấy) chơi lun con bạn thân mình. đm. tức nhờ :Dam

Tại sao không phải là mình nhỉ :( uổng nhờ(NO)

Logic: => dưới Diêm Vương cũng có cáp quang internet :S

Đến năm thứ hai đại học mình vẫn còn chiều chiều đạp xe qua cô bạn lớp trưởng cấp 3 cách nhà mình 7 km để ngắm........................... cánh cửa nhà và hy vọng bất chợt được thấy cô bé đó, bởi vì cô bé đã đi du học được hơn 1 năm, ôi chuối thay .

Thế bây giờ bạn đã hết chuối chưa hay vẫn chuối cả buồng? Ngưỡng mộ quá!:)) Mình có 2 đứa bạn còn chuối hơn thế nữa cơ, cô bạn xinh đẹp, học cao, nhà mở công ty thu nhập cũng khá, bao người ve vãn không theo cứ nhất quyết yêu 1 cậu bạn học cũ rích cũ rơ từ gần 20 năm trước. Cậu bạn tư chất thì tốt nhưng vận hạn lại đen, cầm bát bát vỡ, cầm đũa đũa vênh...thế là dù yêu cô nàng bằng chết vẫn dứt khoát không hỏi cưới vì...không muốn lấy vợ giàu khi mình còn tay trắng. Lần lữa tháng năm giờ đã...giữa băm rồi. Ôi chuối quá, không biết hai kẻ đó đứa nào điên hơn và chúng còn điên đến bao giờ?

điều điên rồ nhất em từng làm là cố tình bỏ qua cho người luôn muốn gây khó khăn cho mình vì chợt có lòng thương người không đúng chỗ, cứ nghĩ rằng mình bỏ qua là tốt ai ngờ mình vẫn bị làm phiền :( :( :(

Thế bây giờ bạn đã hết chuối chưa hay vẫn chuối cả buồng? Ngưỡng mộ quá!:)) Mình có 2 đứa bạn còn chuối hơn thế nữa cơ, cô bạn xinh đẹp, học cao, nhà mở công ty thu nhập cũng khá, bao người ve vãn không theo cứ nhất quyết yêu 1 cậu bạn học cũ rích cũ rơ từ gần 20 năm trước. Cậu bạn tư chất thì tốt nhưng vận hạn lại đen, cầm bát bát vỡ, cầm đũa đũa vênh...thế là dù yêu cô nàng bằng chết vẫn dứt khoát không hỏi cưới vì...không muốn lấy vợ giàu khi mình còn tay trắng. Lần lữa tháng năm giờ đã...giữa băm rồi. Ôi chuối quá, không biết hai kẻ đó đứa nào điên hơn và chúng còn điên đến bao giờ?
Hố hố, hôm trước mình bất chợt gặp first love này ở sân bay trong tình trạng mình tay xách nách mang, đi cùng chuyến bay, thấy mình đang tay xách nách mang còn làm thủ tục hộ mình. Ôi thật là tình yêu thời học trò, nàng sắp cưới và có rủ mình về nhà ăn cơm. Ôi thật là 1 kỷ niệm đẹp của thời học trò .

Tại sao không phải là mình nhỉ :( uổng nhờ(NO)

Logic: => dưới Diêm Vương cũng có cáp quang internet :S

Không sao cả các bác ạ{bởi điện hở mạch mà).Em vẫn trên dương thế và đang lên kế hoạch "Phượt"cung tây bắc đây.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back