What's new

Dọn dẹp từ các topic khác

Status
Not open for further replies.
Bài này là tư liệu tốt để e có thể hoàn thành nốt bài thu hoạch dân tộc học của mình! Cảm ơn a nha! e rất thích trang này! Mong có nhiều bài hay như zậy! thú vị ghê!:)

Bài này là tư liệu tốt để e có thể hoàn thành nốt bài thu hoạch dân tộc học của mình! Cảm ơn a nha! e rất thích trang này! Mong có nhiều bài hay như zậy! thú vị ghê!:)

Èo, lại có chuyện mong có nhiều bài như vậy để làm làm tài liệu tu hoạch dân tộc học à. Về nguyên tắc, bài viết và tư liệu này có bản quyền của tác giả. Bạn có lẽ cũng cần xin phép khi sử dụng tư liệu và phải có ghi rõ nguồn khi sử dụng trong bài thu hoạch của mình. Sao lại có chuyện vô tư thế nhỉ!!!

sorry!

tôi cũng bít là fai xin fep tac gia nhung hang ngay toi online lay tai lieu cho rat nhieu bai thu hoạch, báo cáo thì tôi fai xin phep tất cả tác giả bao nhieu cho đủ? nếu ko muốn chia sẻ thì xin đừng đăng bài! thanks!

ah??

đừng mắng chửi nhau trên forum chứ? cách bạn đối xử với người ta là cách bạn đối xử với chính mình! vô học hay ko là tùy nhận thức của mỗi người thôi ban ạ? ah! cho e gửi lời xin lỗi đến a chau ba thong! vì đã để xảy ra những chuyện đáng tiếc với những con người đáng tiếc như thế này!

e xin phép được sử dụng bài của anh để làm tài liệu tham khảo có được ko a?

e xin phép được sử dụng bài của anh để làm tài liệu tham khảo có được ko a?

Được em ạ! Em rất làm như thế vì kiến thức là kho tàng chia sẻ em ạ. Em cũng làm đúng trình tự nữa, em vào nhà người ta ị ra đấy một phát rồi mới xin phép người ta cho ị là thế xxx gì ấy nhỉ!!!! Topic đang hay em đừng cố cãi kiểu đăm đăm như thế nữa.
Search cái QUOTE POLICY về mà ngồi đọc rồi hãng nượn chơi trên này em ạ!!!! Đừng húng vội!

:help
thanks! xin chủ nhân của bài này cho e gửi lời xin lỗi vì chẳng thấy a bắt tội e mà ai kia ....đã bắt tội giùm rồi! thanks !ko nói chẳng ai bảo mình...!

mấy bác phượt sướng ghê, bao giờ em mới có thể đi như mấy bác nhỉ, thích miền bắc thật, uống ruộu sướng

@dudu08, anhminh, VietGaz: cám ơn các bác đã chia sẻ.

@white: như bác VietGaz có nói: kiến thức là kho tàng chia sẻ. Khi post những bài này, dĩ nhiên là tui muốn chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm của mình cho mọi người. (Cũng như tui cũng học được rất nhiều điều hay từ kiến thức và kinh nghiệm của các bạn khác).

Kiến thức không có "độc quyền", bạn cứ thoải mái sử dụng, (xin phép thì tốt, không thì cũng chẳng sao) nhưng nếu trích nguyên văn bạn nên dẫn nguồn(đó là nguyên tắc chung). Vậy thôi. Rất vui khi biết những bài này có thể giúp được chút gí đó cho bạn. Chúc bạn làm bài thu hoạch tốt! :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back