What's new

Đồng bào về Thủ Đô

Kính thưa các bác !
- Đồng bào kieumailc ( ĐB) muốn học thêm ít chữ để đi đâu không phải nhờ người khác làm thông ngôn - Vậy nên đã cùng bà con trong bản về Thủ Đô để học thêm cái chữ .
- Là mộ Mem trong 4R, với bản tính muốn giao lưu học hỏi ngoài lúc đi nương,đi phượt hay ngồi lai rai bát rượu ngô...thì ĐB lại vào 4r nhằm giao lưu học hỏi....;Nay xin được mở Toppic, up mấy tấm hình trong chuyến cùng bà con về Thủ Đô để giao lưu cùng cả nhà.Nếu chỗ nào sai ... hay phạm quy ,Kính nhờ các bác chỉ bảo!
Trân trọng!
kieumailc.

Xin giới thiệu các thành viên của đoàn ( gồm 18 người thay mặt ch0 68 hộ trong bản)
kieumailc trong vai Đồng bào

chàng trai Hà Nhì- A Thó.

Zai Mông- A PHÚ

A Biên

Bồ câu, bồ kết

Nhìn bạn cũng phong độ quá chứ. Bạn có đi du lịch phượt với anh em trong diễn đàn lần nào chưa? Đợt nào rảnh thì đi với anh em cho vui.

.........................em Hoa
Seo Ly đấy phải không chú Kiều? Nhớ lời hứa hôm trước với anh đấy nhá :):D. Kể tiếp chuyện đi, nhiều người đang hồi hộp đấy.

Nhìn bạn cũng phong độ quá chứ. Bạn có đi du lịch phượt với anh em trong diễn đàn lần nào chưa? Đợt nào rảnh thì đi với anh em cho vui.
Bác tindo_dulich vào trang sinh nhật Phượt 2012 thì thấy anh Kieumailc còn phong độ hơn nhiều.(c)

Cảm ơn bác. Ngoài lúc lên rẫy, khi lai rai bát rượu ngô....em cũng thích phượt nhưng ít cơ hội đi quá à.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,085
189,867
Latest member
66club
Back