What's new

ĐTM du xuân Khánh Hoà.

Nhà ĐTM, có cô em út(Jipi) là dân Nha Trang. Tết này cô ấy rủ L.Keng ra nhà cô ấy chơi. Thế là mình quyết định độc hành ra Nha Trang. Biết tin L.Keng đi NT, anh Barandom đã vạch cung đường ven biển:
* Ngày 1: Xuất phát từ TPHCM đi Long Hãi, tiếp tục đi qua các địa danh: Khe Gà- TP Phan Thiết- Hòn Rơm- Mủi Né- Bàu Trắng- Thị Xã Phan Rí.
* Ngày 2: Phan Rí- Phan rang Tháp Chàm- Cam Ranh- TP Nha Trang.
Với cung đường cực kỳ hấp dẫn nên có bạn Bụi Đường và Lộc (đã cùng leo Hòn Nhọn với L.keng) đu theo.
Thế là sáng mùng 2 tết tại cây xăng gần ngả 4 Hàng Xanh, L.K và Lộc bắt đầu hành trình. Hướng đến Long Hải để gặp Bụi Đường( BĐ xuất phát từ Vũng Tàu)

Last edited by a moderator:
Cung đường này khá đẹp, em đi tới, đi lui, đi xui, rồi lại đi ngược mà vẫn thích:D. Đang chờ bài của anh LK (c).

Chào bạn Leng Keng cho mình hỏi 1 câu , cả cung đuờng này(do anh ba vạch ra ) dễ chạy không ,để mình có kế hoạch nữa , mình chưa từng đi NT và cũng muốn ghé Phan rang ? Thân chào

Cung đường này khá đẹp, em đi tới, đi lui, đi xui, rồi lại đi ngược mà vẫn thích:D. Đang chờ bài của anh LK (c).

Chào bạn Leng Keng cho mình hỏi 1 câu , cả cung đuờng này(do anh ba vạch ra ) dễ chạy không ,để mình có kế hoạch nữa , mình chưa từng đi NT và cũng muốn ghé Phan rang ? Thân chào

Hihi anh Rắn chỉ đủ khả năng vạch ra đến Phan Rí thôi, đoạn còn lại là của em Rock bàn giao lại trước khi đi Mỹ.

Bạn dulichmientay định đi bằng phương tiện gì? SG - Phan Rí thì ô tô đi vô tư đến Bàu Trắng , đoạn Bàu Trắng - Phan Rí hơi vất vả đấy không biết có đi được không ? Anh LK xác nhận lại dùm đoạn BT-PR đường ô tô như thế nào? .

Xe máy thì chắc chắn là đi được rồi:D

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back