What's new

Dự định mở cafe tên Phượt tại Đà Nẵng + Hỗ trợ support các bạn phượt tại Miền Trung

electron

Phượt quái
Dự định mở cafe tên Phượt tại Đà Nẵng + Hỗ trợ support các bạn phượt tại Miền Trung

Ấp ủ lâu rồi, nhưng giờ mới có thời gian để thực hiện.

Sắp tới ( tầm 3 hoặc 4 tháng nữa, mình sẽ khai trương quán cafe với tên là Phượt ) tại Đà Nẵng.
Quán lập ra để sẽ là một nơi giao lưu gặp gỡ các bạn thích loại hình này và cũng sẽ là 1 điểm đến để giao lưu của các bạn từ xa tới.

Quán mình sẽ hỗ trợ tất cả các bạn các thông tin ( ăn uống, ngủ nghỉ, thuê xe, đồ .... ) và tư vấn các cung đường, dịch vụ quanh quanh khu vực miền Trung và các nơi bản thân mình hay các bạn phượt trong Đà Nẵng đã đi qua.

Quán mình dự kiến nằm ngay trung tâm TP, gần chợ Hàn, cầu Sông Hàn, thuận đường ra Sân Bay + ga tàu.

Hi vọng các bạn sẽ ủng hộ, và hi vọng cafe Phượt tại Đà Nẵng sẽ giúp các bạn được nhiều hơn nữa khi tới Đà Nẵng.

Trong thời gian chờ đợi quán mở, và khai trương website, mình xin phép được hỗ trợ tư vấn các bạn online về các cung đường đi tại Đà Nẵng, Quảng Nam, hoặc các nơi khác tại miền Trung ( nếu mình biết ).
Các bạn cứ PM chữ ký mình nhé.

Nếu bạn nào ở xa, ra ĐN trúng thứ 7 hoặc CN, hoặc muốn tham quan Đà Nẵng vào buổi tối, nếu ko bận, mình sẽ làm tour guide cho mọi người.

Re: Dự định mở cafe tên Phượt tại Đà Nẵng + Hỗ trợ support các bạn phượt tại Miền Tru

Được vậy thì tốt quá. Mua bán thuận lợi nhé!

Re: Dự định mở cafe tên Phượt tại Đà Nẵng + Hỗ trợ support các bạn phượt tại Miền Tru

Có dịp em sẽ ghé thăm quán của anh, chúc anh khai trương quán làm ăn phát đạt nha,

Cuối tuần này mình ra Đà nẵng, chắc sẽ có dịp...làm phiền bạn :D

Ở đường nào vậy anh electron ơi :D

Last edited:

Ở đường nào vậy anh electron ơi :D

Có thể sẽ ở Đường Trần Phú bạn à :), địa chỉ chưa chắc chắn lắm, nên mình chưa dám công bố.

Chúc bác đắt hàng. Sẽ ủng hộ phượt hết mình.

Đó cũng là ước mơ của e. Chúc bác buôn may bán đắt.
Có dịp ra ĐN sẽ làm phiền bác.:D

Hy vọng có dịp trở lại ĐN để làm phiền bác hihi

Trước đây ở Hà Nội cũng có quán caphe tên Phuot của một Moderator hiên tại của Box. Tuy nhiên, do nhiều nguyên nhân, trong đó một phần là quán chưa được nhiều anh em du lịch bụi ủng hộ nên đã chết yểu.
Nhưng với mình, nếu chỉ là hàng caphe cho anh em và lại tư vấn miễn phí, chủ quán nhiệt tình thì đúng là không có lý do gì để từ chối trong lần tới vào Đà Nẵng cả.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back