What's new

Du lịch bụi từ Sài Gòn ra Hà Nội bằng bus, từ 26/07/2010

Status
Not open for further replies.
HELP! Bạn nào có kinh nghiệm du lịch bụi từ Sài Gòn ra Hà Nội có thể tư vấn giúp tớ về lịch trình đi lại, ăn ở rẻ và hợp lý nhất được không ạ T.T ? Vì di 1 mình nên tớ rất rất muốn có bạn đồng hành đi cùng, thời gian lịch trình của tớ cũng có thể thay đổi để phù hợp với lịch trình của các bạn. Bạn nào có thể tham gia liên lạc với t: Y! ha_greenday. mail: [email protected]. sdt 0979268398. Tớ dự định từ 26/7 đi open bus từ SG-Nha Trang-Hội An-Huế-HN, vi t cũng ngẫu hứng và chưa có kinh nghiệm nhiều nên mong mọi người góp ý giúp tớ với nhé để có lịch trình hợp lý nhất. THANKS (c)

Last edited by a moderator:
vậy là bạn đi xuyên việt từ SG ra HN = bus ah bạn, vậy bạn định đi trong bao ngày và đi qua những điểm nào, kinh fi dự trù là bao nhiêu.. thì mọi người mới góp ý được chứ. Chúc bạn thành công !!!

Last edited by a moderator:
Tớ đi theo ngẫu hứng, mọi thứ đều có thể co giãn thoải mái. t định đi trong khoảng 10 ngày và muốn đi qua các điểm từ Đà Nẵng, Hội An, Huế. vì t đi 1 mình nên mới định đi những điểm đấy cho dễ đi lại thôi. còn kinh phí thì tất nhiên mong muốn càng tiết kiệm càng tốt. Các bạn có thể tư vấn giúp tớ đc ko hix. ah từ 10/7 t ở SGon nên cũng muốn tìm bạn đi chơi cùng, vất vưởng 1 mình cũng hơi buồn :)

mình đang ở trong SG và mình cũng muốn tham gia, nhưng mà mình là con trai, ko hiểu bạn có nhận ko =)) với lại mình nghĩ đã cất công ra Nha Trang - Khánh Hòa thì nên dành 1 ngày đi Mũi Đôi, cực đông Tổ Quốc, mình đã đến cực Nam rồi chứ chưa đến đấy bao h nên muốn đi đón bình minh đầu tiên của đất nước :D

Yêu nhờ, chuyến này hay đấy,tớ lại ở Hà Nội mới tiếc, thôi hay là cậu cứ đi ra đây đi, rồi tớ theo chân đưa cậu về Nam sau đó tớ 1 mình phượt về Hà Nội theo cung đường cũ ^^~

Hic hic các đồng chí nhầm rồi. t ở HN bay vào Nam rồi ra lại HN mà. bay vào làm j nữa. t ở HN mà hix. t đang ở VTau. 26 bđầu open bus ra HN rồi. có thể gặp giữa đường

Tiếc nhể. 1/8 này tớ kẹt chuyến đi Daklak rồi, mình cũng thích đi xuyên Việt nhưng mà đi điểm chính vậy thì ko vui lắm :D Hẹn bạn dịp khác!
Mà mình ở SG này, có còn muốn tìm ng đi chơi cùng ko :p

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back