What's new

Du lịch Malaysia tháng 4 năm 2011

Status
Not open for further replies.
Hiện nay asia đang bán vé cực rẻ đi Malaysia vào năm tới, mình đã check va lên lịch trình như sau:

Ngày khởi hành: 09/04/2011

Ngày về : 12/04/2011

Gía vé tổng cộng luôn thuế 2 chiều là : 54 USD

Thời gian trên là trùng với Lễ Giỗ Tổ ( vì vậy nếu đi theo ngày trên thì chỉ nghỉ phép có 01 ngày doi voi cac ban phai di lam :)

Cần rủ thêm bạn yêu thích du lịch tham gia chuyến đi trên.

Có thể liên lạc trên diễn đàn hoặc có thể qua mail: [email protected]

Welcome all :)

Last edited by a moderator:
Hay đấy, nhưng cần lên lịch chi tiết... Đi Malaysia đâu chỉ cần có vé máy bay...ok/.

Mình thông báo để biết bạn nào có kế hoạch đi thì tiến hành mua vé liền (vì asia chỉ bán trong vài ngày là hết vé rẻ), sau khi chắc chắn có vé thì sẽ offline để bàn chi tiết chương trình .. vì từ đây đến đó còn xa mà :) .. cảm ơn bạn đã quan tâm topic nhé :)

khởi hành từ đâu vậy bạn? mình ở SG. Hiện Air Asia có bán vé đôi, mua 1 đi 2, thời gian khởi hành tứ tháng 8 đến hết tháng 10 hay sao í.
Theo mình biết thì vào thời gian đó là mùa giảm giá tại Kuala Lumpur, nếu các bạn thấy phù hợp, mình lập nhóm đi lun :)

Uhlalala, dc wa. Vào dịp lễ là good rùi. ko phải nghỉ làm..Mình đặt 1 suất luôn nhen..
Chắc phải ghi note wa..đăng ký nhiều ko nhớ dc thỉ chết..Tương lai chắc sẽ thế..sẽ đang ký nhiều tourrrrrrr.. nếu khả năng tài chính cho phép..

Thang 10 nam nay minh đã có kế hoach đi Bali rồi nên k tổ chức trong tháng 10 được :), mình cũng ở sài gòn luon, ban thay thoi gian do di co ok khong ? Neu duoc thi ban viec mua ve nhe :)

Uhlalala, dc wa. Vào dịp lễ là good rùi. ko phải nghỉ làm..Mình đặt 1 suất luôn nhen..
Chắc phải ghi note wa..đăng ký nhiều ko nhớ dc thỉ chết..Tương lai chắc sẽ thế..sẽ đang ký nhiều tourrrrrrr.. nếu khả năng tài chính cho phép..

Ban nay co tham gia heem va muốn mua vé heem thi lien lac qua [email protected] hén :)

các bạn ơi, thời gian phải fix rồi thì mới mua vé đc, nếu không mua vé trật ngày thì pó tay đó nha. lịch trình trên đã xác định rồi đúng ko Ngua Hoang?

Ngoài lề 1 tí nhé

Mình cũng check vé đi tháng 04-2011

Nhân dịp 30-04 01-05 mọi ngưới sẽ nghĩ được nhiều hơn và đi cũng được nhiều hơn

Và đặc biệt là vẫn còn vé rẻ thời điểm này

Gud luck

các bạn ơi, thời gian phải fix rồi thì mới mua vé đc, nếu không mua vé trật ngày thì pó tay đó nha. lịch trình trên đã xác định rồi đúng ko Ngua Hoang?

bạn ơi cho mình hỏi là bạn nói mua 1 đi 2 là sao? mình ko rành việc này lắm. Mà nếu có thì giá vé tầm bao nhiêu?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back