What's new

Du lịch Úc từ 5/10 đến 17/10, dạo vòng quanh các thành phố

Mình có việc phải sang Úc từ ngày 1/10, giải quyết công việc chắc tới ngày 5 là xong. Có bạn nào có visa còn hạn hoặc xin được visa nhanh muốn đi du lịch 1 chuyến vào thời gian này thì cho mình bu theo với nhé.

Mình là con gái, chưa đi Úc bao giờ.

Hi Kho_Bom, mình cũng ở Úc trong thời gian đó, và chưa có kế hoạch đi đâu. Mình rảnh trước 15Oct nhe! Có gì kết nối mình cùng đi cho có bạn vì cùng là con gái! ;-)

Chào các bạn,
Tôi sẽ có mặt tại Australia từ 6-17/10/2014, từ 6-13/10 thì ở Brisbane, 14-17/10 sẽ ở Sydney, nếu các bạn có lịch trình gần giống thì tập trung lại đi chung cho vui, bọn tôi 2 người, nam, đi công tác ở Brisbane (rảnh vào cuối tuần) sau đó kết hợp du lịch bụi Sydney.

Tôi đã theo dõi nhiều topic trên phượt, nhưng cũng mới đăng ký thành viên. Mong được quen với các phượt tử khắp nơi.

Thân.
email của tôi: minhtamtn(tại)gmail(chấm)com

Mình sẽ bay sang Brisbane vào ngày 2/10, ngày 3/10 tới. 4/10 qua sydney có chút việc, đến 6 hoặc 7/10 ở lại Brisbane luôn đến 17. Mình chưa có kế hoạch gì cả. Mình cũng không biết gì nhiều về Úc vì bận quá chưa tìm thông tin được. Mình tính dạo quanh Brisbane, Gold Coast và các vùng quanh đó. Có bạn nào hứng thú cùng lang thang hoặc có kinh nghiệm gì thì liên lạc mình nhé. Email cho mình địa chỉ [email protected] để giữ liên lạc vì qua Úc chắc mình mua sim. Số ở VN mình sẽ pm qua email nha ^_^

Chào các bạn,
Tôi sẽ có mặt tại Australia từ 6-17/10/2014, từ 6-13/10 thì ở Brisbane, 14-17/10 sẽ ở Sydney, nếu các bạn có lịch trình gần giống thì tập trung lại đi chung cho vui, bọn tôi 2 người, nam, đi công tác ở Brisbane (rảnh vào cuối tuần) sau đó kết hợp du lịch bụi Sydney.

Tôi đã theo dõi nhiều topic trên phượt, nhưng cũng mới đăng ký thành viên. Mong được quen với các phượt tử khắp nơi.

Thân.
email của tôi: minhtamtn(tại)gmail(chấm)com

Mình có email cho bạn. Nếu nhận được thì mail lại cho mình nha. Rất vui được biết bạn.

Perth ( tây úc ) cách Brisbane gần 5000km nếu đến thăm cho biết !. ( Chú sẻ cho con ở khỏi tốn tiền )
Còn kô nếu ở Brisbane đề nghị đi Gold coast và Great Barrier Reef đây là 2 nơi đáng thăm khi đến Úc

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back