What's new

[Hỏi đáp] Em cần tìm 1 đôi găng da cụt ngón như trong ảnh. Kinh mong hội phượt giúp em.

Lâm Thiếu Gia

Đôi chân 2k dặm
Em cần tìm 1 đôi găng da cụt ngón như trong ảnh. Kinh mong hội phượt giúp em.

Em mất cả đêm trắng tìm mua găng da kiểu này ở Hà Nội mà không được, chỉ thấy bán ở trong HCM, HUỲNH VĂN BÁNH – NGUYỄN VĂN TRỖI hình như ở Phú Nhuận.(Nhi : (094) 727 0307)

ảnh 2 :
1286354047_126503744_1-Hinh-anh-ca--GNG-TAY-DA-CT-NGoN-dP-dC-XN-DA-THT-100-BO-V-AE-BIKER-1286354047.jpg

Phượt nhà mình có ace nào từ Nam ra mà gần gần đấy không ? Nếu ai sắp ra thì mua giúp hộ em đôi này 250k hoặc ace nào biết ở đâu trung tâm Hà Nội bán mấy kiểu găng da cụt ngón này thì chỉ cho em ra mua để thỏa lòng mong ước mấy năm nay ( Tiêu chuẩn chọn găng của em thì cũng như chọn người yêu thôi : "Đẹp và thơm...", xấu không dùng :p ). Ai giúp em thành công em xin mời nhân vật kiệt xuất đó 1 chầu sữa chua đánh đá hay trà chanh.
Em xin chân thành cảm ơn.
Em tên Lâm, sn 89, ở HN.
E-mail : [email protected].
Hand phone : 0902213889

Re: Em cần tìm 1 đôi găng da cụt ngón như trong ảnh. Kinh mong hội phượt giúp em.

Qua bigbox ... 77 Khuất Duy Tiến thì phải :-?

Rất cảm ơn bác đã giúp em. Nhưng cho em mạn phép hỏi là ở Sài Gòn hay Hà Nội ạ ? Nếu ở Hà Nội thì tốt biết mấy ^^

Re: Em cần tìm 1 đôi găng da cụt ngón như trong ảnh. Kinh mong hội phượt giúp em.

Nhìn các lằn chỉ may trong hình thì có vẻ không phải là hàng tốt nhỉ. Trước tết thấy bán đâu đó gần chợ Thủ Đức hàng tương tự, 80k chưa trả giá.
Cái này lái xe gắn máy đường xa sẽ thấy nó cần: chạy cả buổi ê rần các ngón, rêm cả bàn tay - chổ ma sát vào tay ga, tay côn và tay thắng.

Umove Phạm Huy Thông.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,550
190,117
Latest member
Winston_Ng
Back