What's new

Fan, Than Uyên. Cho những tâm hồn tự do

Status
Not open for further replies.
Đang tính làm cái Fan Than Uyên. Chương trình là chẳng có chương trình nào sất. Tổng thời gian chuyến đi: 5 ngày.

Thời gian xuất phát: Bàn bạc tại topic và off.

Yêu cầu với thành viên tham gia: giay cong so nam
Đã từng đi Fan ít nhất 1 lần
Có kinh nghiệm về hard trek
Sức khỏe và kỷ luật tốt
Có các trang thiết bị trek và sử dụng thành thạo

Hành lý

- Toàn bộ hành lý cá nhân người tham gia tự mang. Kèm thêm các dụng cụ khác như trại cá nhân, túi ngủ cá nhân vv.v.
- Porter = 1 nửa số lượng thành viên tham gia. Porter chỉ mang đồ ăn, uống. Ko có nhiệm vụ mang đồ đạc của người tham gia.

Chi phí:
2 - 2.8tr.

Contact: VTM, 0988071100. YM: vu.thanhminh. Tại topic. Véo cằm ôn!

Last edited by a moderator:
Mong chờ cung này bấy lâu. Em xin đăng ký một chân, họi tụ gần đủ yêu cầu của bác Minh.

Nhưng cơ mà bác để đầu tháng 11 hoặc ăn tết tây trên đỉnh núi, lịch phượt của e hết tháng 10 kín rồi bác ạ :( Với lại bây giờ đang mùa bão, đi khổ thấy bà cố luôn.

Em là em đề xuát vậy, bác cân nhắc.

Jack.

P/s: đi Than Uyên về Sín Chải hả bác? :D Em ko chơi Trạm Tôn đâu nhé.

Chẹp, cứ để dăm ba đồng chí vào chém đã rồi ta fix thời gian đi. Tớ thì mái thoải, đang ở nhà trông con bé vừa ra đời thoai. Hề hề.

Tết Tây thì em đăng kí một chỗ anh ná. Tháng 11 thì thôi vậy.

Ơ này, thằng ku hay con bẽm đới???? (beer)

bác cho em xin chân chém với ạ. Thời gian thì lúc nào thời tiết, thiên nhiên cỏ cây nó đẹp đẹp tí là ok thôi ạ.

Nếu đi Tết Dương lịch thì có thể em đăng ký thêm 1 suất gái xinh nữa, cũng đã leo Phản. Còn em thì thế nào cũng đi, bác Minh nhớ!

Cơ mà em thấy Tết tây phù hợp với bác, lúc đó nhóc nhỏ cũng cứng cáp rồi, có thể an tâm đi được.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back