What's new

Gà 8 - 2: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
Ghi chú: một lần nữa gà chọi đưa vấn đề này lên đây mong anh em chấp hành nghiêm chỉnh, và tự nguyện. Mỗi lần off ai có việc cần phải về trước nếu không gửi tiền nước ngay được thì ủy nhiệm cho 1 người ở lại trả hộ hoặc để lại tối thiểu là 15 - 20k. Một vấn đề nhỏ nhưng là hoạt động tập thể mình nên làm sao cho tất cả mọi người đều thoái mái. Cám ơn anh em.

Cái góp ý nhạy cảm này ko nên đưa vào topic thông báo . Việc thực hiện đã mang tính tự nguyện thì khó áp đặt, mọi người tự giác thôi. Nếu đưa vào thành quy định thì OK, nhưng mình thấy nó ko là vấn đề lớn ( nhỏ thì thôi, lớn lớn thì tự giác share hoặc ủy quyền là được )

Ghi chú: một lần nữa gà chọi đưa vấn đề này lên đây mong anh em chấp hành nghiêm chỉnh, và tự nguyện. Mỗi lần off ai có việc cần phải về trước nếu không gửi tiền nước ngay được thì ủy nhiệm cho 1 người ở lại trả hộ hoặc để lại tối thiểu là 15 - 20k. Một vấn đề nhỏ nhưng là hoạt động tập thể mình nên làm sao cho tất cả mọi người đều thoái mái. Cám ơn anh em.

Cái góp ý nhạy cảm này ko nên đưa vào topic thông báo . Việc thực hiện đã mang tính tự nguyện thì khó áp đặt, mọi người tự giác thôi. Nếu đưa vào thành quy định thì OK, nhưng mình thấy nó ko là vấn đề lớn ( nhỏ thì thôi, lớn lớn thì tự giác share hoặc ủy quyền là được )

Uh thì chính là tự giác nên vấn đề này cũng đâu có nói nhiều, tại tiện đang ghi thông báo nên nói luôn cho a e đọc. Vậy làm phiền GT chuyển nó thêm vào phần nội qui nhé.

Topic đã to lắm rồi, đề nghị 2 bạn đại diện đóng topic này và mở topic mới!

Topic đã to lắm rồi, đề nghị 2 bạn đại diện đóng topic này và mở topic mới!

Hay quá được sang nhà mới rồi.
À mà xin lỗi, xin hỏi bác CVN 1 chút được không ạ. Có vấn đề em không hiểu. Em để ý thấy tên những người đang on trong diễn đàn mà có dấu + bên cạnh là sao ạ, có khác với người không có dấu + không. Xin bác chỉ dạy.

Re: Gà 8 - 3: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Nào, các pác mau lên kế hoạch đi. Tối mai em sẽ tham gia off ah để hóng hớt vụ TCL..

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back