What's new

(gấp)HÀ NỘI - MỘC CHÂU - SÔNG MÃ - ĐIỆN BIÊN ĐÔNG - SÌN HỒ - TAM ĐƯỜNG - SAPA

(gấp)HÀ NỘI - MỘC CHÂU - SÔNG MÃ - ĐIỆN BIÊN ĐÔNG - SÌN HỒ - TAM ĐƯỜNG - SAPA

Rảnh rỗi và lâu rồi không đi đâu, nên rủ rê mọi người đi chơi với lịch trình như sau
HÀ NỘI-MỘC CHÂU-SÔNG MÃ-ĐIỆN BIÊN ĐÔNG- ĐIỆN BIÊN PHỦ - MƯỜNG LAY - SÌN HỒ - TAM ĐƯỜNG - Ô QUY HỒ - SAPA -(cả người và xe lên tầu về HÀ Nội ). Hiện có 2 xe độc hành rồi, muốn tìm thêm 2 xế và 2 ôm nữa cho đủ mâm
Xuất phát thứ 5 ngày 23/7. về tối chủ nhật, sáng thứ 2 có mặt tại HN
Lịch trình tóm tắt như sau
Ngày 1:ngày 23/7 - HN- Mộc Châu - huyện Sông Mã
Ngày 2:ngày 24/7 - Sông Mã-Điện Biên Đông-TP Điện Biên Phủ
Ngày 3:ngày 25/7 - TP ĐBP - Mường Lay - Sìn Hồ -Tam Đường
Ngày 4:ngày 26/7 - Tam Đường - SaPa - HN
Kinh phí: Campuchia, khoảng khoảng 1500k cả tầu xe

Ai đi được để lại cmt và số điện thoại để mình liên lạc nhé.Hoặc alo gấp cho mình theo số 0122386 chín chín 96 :gun

Last edited:
Re: (gấp)HÀ NỘI - MỘC CHÂU - SÔNG MÃ - ĐIỆN BIÊN ĐÔNG - SÌN HỒ - TAM ĐƯỜNG - SAPA

Cung đường hay quá và sẽ qua tháp Mường Luân. thời giancũng rất hợp lý, xin bác cho e xin 1 xe nhé

Re: (gấp)HÀ NỘI - MỘC CHÂU - SÔNG MÃ - ĐIỆN BIÊN ĐÔNG - SÌN HỒ - TAM ĐƯỜNG - SAPA

có thể cho tôi tham gia với đc không ? đang có ý định đi mà đi một mình thì buồn quá ! tui Hải Phòng chưa tham gia du lịch kiểu này bao giờ , có j chỉ bảo thêm nhé

quên mất có j pm ym [email protected] hay sdt 01666681 sáu ba bốn nha zalo cũng theo sdt lun

ok bn, mình cũng đang ở HP, như vậy chiều tối thứ 4 bạn và tôi lên Hà Nội nhé, để sáng thứ 5 đi sớm. sẽ ngủ nghỉ tại nhà mình hoặc bạn mình tại HN

Bác tete lên đường thuận lợi nhá, về kể cho e nghe cái đoạn Mường Lay - Sìn Hồ nó thế nào, cả cái cung của bác, em cũng không nhớ được là cái đoạn đó e đi hay chưa nữa ... Thời gian này e bận quá nên không đu theo bác đâu :))

không tim đc ai đi nan quá !!

cho mình tham gia nhe (ôm), 091373 bon nam bon nam

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,133
Latest member
ga179blue
Back