What's new

[Cung TM] Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực Bắc. (01 - 04/03) - Tuyển 2 xế

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực Bắc. (01 - 04/03) - Tuyển 2 xế

Bọn mình đã đủ xế- ôm nhé, thanks các bạn đã quan tâm. Mod đi qua close thớt dùm với ạ

Last edited by a moderator:
Re: Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực bắc. Mùng 1 đến mùng 4 tháng 3 - Tuyển 2

;);) up cái cho cả hội..chúc cả 1 chuyến đi thành công..

Re: Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực bắc. Mùng 1 đến mùng 4 tháng 3 - Tuyển 2

Nhóm mình cũng chạy cùng ngày...lên đó giao lưu nhé(beer)

Mình cũng chưa đi cung này bao giờ, cũng thích đi nhưng tuổi mình ko biết có hợp với các bạn không, mình 44t. Mình có con xe 8 chỗ, nếu sắp sếp được thì đầu tuần sau sẽ up lại. Mà đoàn các bạn đi bao nhiêu người mà còn thiếu 2 xế vậy.

Bác thich_tu_do nếu có đam mê du lịch thì đi cùng đội em đi. Đội em có 7 xe rồi, đang cần thêm 2 xế (đội em mới đi MC nên 1 số xế chưa lại sức)
Bác để lại SDT để bọn em tiện liên lạc nhé. Vì cần fix sớm đặt chỗ.

Mình cũng chưa đi cung này bao giờ, cũng thích đi nhưng tuổi mình ko biết có hợp với các bạn không, mình 44t. Mình có con xe 8 chỗ, nếu sắp sếp được thì đầu tuần sau sẽ up lại. Mà đoàn các bạn đi bao nhiêu người mà còn thiếu 2 xế vậy.

Đoàn em hiện có 7 xế rồi, tuổi tác ko quan trọng, chỉ cần bác đi đc xe máy đường trường thôi, để lại thông tin, chúng em sẽ liên lạc lại với bác nhé :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back