What's new

Hà lội - Bến đò trên phố nhớn - Bến thuyền Giáp Bát

nguyen

Phượt gia
Đường Nguyễn Chí Thanh 12h ngày 01/11/2008, sau trận mưa lịch sử kéo dài hơn 24h đường đã biến thành sông.

picture.php

picture.php

Chỉ có những chiếc xe bus hạng nặng và những con người biết bơi, dũng cảm mới có thể vượt qua khúc sông này.
picture.php

(nhưng chả may chạm mặt nhau ngoài biết bơi bạn cần có 1 số kỹ năng khác như né, lạng lách vvv thậm chí cần có cả kỹ năng ôm cột điện )
Đây là lý do khẩn thiết để thành lập Bến đò Daewoo - Hà Lội.

picture.php

Last edited:
nguyen dũng cảm nhỉ, ra đường mùa nước lổi và chụp ảnh vẫn đẹp như thường mới sợ chứ

em mà có một em p&s cũng phi ra phố làm quả phóng sự để đời ngay, tiếc là ... hic

@anh Quat : em nhìn ảnh gốc rồi hình như đúng biển đó. Xe chuyển động hơi mờ anh gọi điện hỏi lại cho chính xác rồi em gửi ảnh gốc.
@Black: quần đùi với G9 đấy :D, ko chịu khó thì phí chắc phải 30 năm nữa mới lại thấy vụ này :D :D

tks all!!

Last edited:
...giá cả : 20 ngàn / 1 người / 40m quả là dịch vụ vận tải đắt nhất VN, chính vì vậy có những người vẫn ... lội
( mua bánh mỳ )
picture.php

...thấy làm ăn được bè mảng cũng vào cuộc ...
picture.php

... 1 bà bầu có ý thức giao thông chọn dv bè mảng, nếu đi thi chắc đoạt giải quán quân môn thăng bằng ....
picture.php

Last edited:
Thời sự VTV tối nay quay kỹ lưỡng, nhưng cũng như thế này thôi. Nghe nói kỷ lục từ năm 1984 cũng chưa bằng năm 2008 này. Năm nay lượng mưa đạt 420mm. Cái này đo như thế nào nhỉ? Tức là để ngoài trời 1 cái cốc đo, nó sẽ cao 420mm?

Em ma tịt nhà em để trong gara bị nước lên đến ngang gương.
Ngâm nước từ chiều hôm qua đến giờ rồi, buốt ruột quá!

Bác nào chia sẻ ít kinh nghiệm để thứ 2 em còn đưa em nó đi viện :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back