What's new

Hà Nội - Đà Nẵng - Hội An - Cù Lao Chàm

Status
Not open for further replies.
Mới có 1 mình em thôi :D

Ko muốn ở Hn thêm ngày nào nữa mà Đà Nẵng thì lỡ hẹn mấy lần rồi. Lên rủ rê các bác xem có ai có hứng đi ko,

Nếu chỉ có 2-3 ng` thì sẽ đi theo tour cho vui cũng đc ạ, em sn 89, là girl ;) Còn nếu đông đông chút thì đi tàu nhé

Tầm cuối tuần hoặc nếu có ng` join mà máu đi sớm thì cũng đi luôn ạ. Tất cả do thích tự phát nên ko phải lăn tăn nh` về lịch trình đâu nhé

Các bác để lại số đt hoặc ym, contact của em: 097.25.24.221 :x

Tks cả nhà

Hi bác,

Đi cùng bọn tớ cho vui đi, lịch trình ở đây: https://www.phuot.vn/threads/46873-Đà-nẵng-Hội-An-Cù-lao-chàm-từ-ngày-20-7-24-7-2012

Mới có 1 mình em thôi :D

Ko muốn ở Hn thêm ngày nào nữa mà Đà Nẵng thì lỡ hẹn mấy lần rồi. Lên rủ rê các bác xem có ai có hứng đi ko,

Nếu chỉ có 2-3 ng` thì sẽ đi theo tour cho vui cũng đc ạ, em sn 89, là girl ;) Còn nếu đông đông chút thì đi tàu nhé

Tầm cuối tuần hoặc nếu có ng` join mà máu đi sớm thì cũng đi luôn ạ. Tất cả do thích tự phát nên ko phải lăn tăn nh` về lịch trình đâu nhé

Các bác để lại số đt hoặc ym, contact của em: 097.25.24.221 :x

Tks cả nhà

Máu thế em? Quăng thêm cái lộ trình và kinh phí em nhé, để mod khỏi cảnh báo em ạ!
Nếu ít người thì em xem có ghép đoàn đc k!

Máu thế em? Quăng thêm cái lộ trình và kinh phí em nhé, để mod khỏi cảnh báo em ạ!
Nếu ít người thì em xem có ghép đoàn đc k!

vâng, lỡ hẹn bao lâu rồi h mới có thời gian đi đc chị ạ ;)

toàn các đoàn cuối tháng 7 mới đi, mà h em lại ko muốn ở Hn nữa :p

Thời hạn cho chủ topic là 24h. Phải bổ sung chi tiết lịch trình và kinh phí dự trù dành cho chuyến đi này theo đúng quy định. Nếu không topic sẽ bị khóa vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin nào.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back