What's new

Hà Nội - Mù căng chải. Mùa nước đổ

tienhuylm

Phượt tử
Lại một mùa nước đổ nữa đến! Các bác ai đi cung này rồi tư vấn em lịch trình xuất phát chiều t6, tối cn có mặt HN hoặc sáng sớm t7 xp tối cn có mặt HN với ạ. Tiện thể tư cấn giúp em cho ăn-ngủ-nghỉ, địa điểm check luôn ạ! Em thì hay chạy một mình hoặc gọi thêm 1 ôm nữa đi cùng cho vui. Ngủ lều, xin tắm nhờ, bánh mì qua bữa với em oke hết mong các bác tư vấn giúp em với cuối tuần chạy luôn r ạ :)

Lại một mùa nước đổ nữa đến! Các bác ai đi cung này rồi tư vấn em lịch trình xuất phát chiều t6, tối cn có mặt HN hoặc sáng sớm t7 xp tối cn có mặt HN với ạ. Tiện thể tư cấn giúp em cho ăn-ngủ-nghỉ, địa điểm check luôn ạ! Em thì hay chạy một mình hoặc gọi thêm 1 ôm nữa đi cùng cho vui. Ngủ lều, xin tắm nhờ, bánh mì qua bữa với em oke hết mong các bác tư vấn giúp em với cuối tuần chạy luôn r ạ :)

Day 0 : Chiều 17h chạy thẳng Đại Lộ THăng Long đi cầu Đá Chông - Thanh Sơn - Thu Cúc - Nghĩa Lộ - Tú Lệ ( Tối ngủ ở Tú Lệ )
Day 1 : Tú Lệ - Lìm Mông - Thung Lũng Cao Phạ - Đèo Khau Phạ - La Pán Tẩn - Chế Ku Nha - Cầu Ba Nhà ( mâm xôi ) Mù Cang Chải
Day 2 : Mù Cang Chải - Tú Lệ - Thu Cúc - HN

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back