What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Tình hình là danh sách hội viên của nhà mình lâu rùi không có cập nhật gì thêm cả, bác nào có quyền edit thì cập nhật đi ah

bác nào có quyền edit thì cập nhật đi ah

Nếu không làm được thì PM cho mình. Và chuyển DS nó sang nhà mới, nếu như tất cả đồng ý.

Hội Trưởng phải viết thông báo cho cả nhà biết về topic mới đang được ẩn "kiểm duyệt, khi chưa được phép" và cập nhật DS- TV ra trang cuối nhé. Tập thể nên cần phải có thông báo.:)

Last edited:
Các bạn là thành viên mới vui lòng gửi mail đăng ký cho bạn Quyền ( [email protected] ) hay hội trưởn Thu ([email protected]) để cập nhật ds và lấy đường links danh sách trên googledosc của hôi .
Các bạn vui long đăng ký theo mẫu sau
Họ tên _ ngày tháng _ năm sinh_ nghề nghiệp _ tình trạng hôn nhân...
Quê quán _ chỗ ở hiên tại
Số điện thoại _ nick phượt_ ym_ fb_ mail ...
Các bạn hoàn tất sớm nhé để đóng topic chuyển sang nhà mới
HÀ TÂY PHƯỢT HỘI 2

Last edited:
Lần sau đi phải nhớ đem theo kẹo bánh, bóng bay các kiểu cho các em nhỏ trên đường phượt nữa nhỉ!

Đem cả sách, báo và truyện cho các em ấy nữa Hakuna ah! Tớ đang chuẩn bị gửi ít sách truyện lên cho e Thò rùi này. Có bạn nào gửi ké cái gì ko? Em Thò học lớp 4 và mới được đi thi học sinh giỏi về đấy nh! Giỏi ghê cơ!

úi, bác lượng mà áp dụng chữa trị cho bệnh nhân bằng phương pháp 5 quả ổi thì hiệu nghiệm phải biết. Thời tiết này mà ăn 5 quả ổi mỗi ngày thì k những chữa được mụn mà chữa được cơ số thứ nữa bác Lượng nhở?

Xem ra em Nganguyen biết tên 2 vị thuốc rùi đấy nhở?? Chúc mừng nh. Nhưng đừng có dại mà điều trị theo các bác ấy! hihi..

Vừa alo thuê xe và hỏi thông tin du lịch ở Đà Nẵng, các bạn Đà Nẵng dễ thương, dễ mến cực!

Sang tuần Hakuna sẽ chinh phục đèo Hải Vân, cắm trại ngoài Cù Lao Chàm, nên muốn mượn cờ hội (Nikio hiện đang cầm hả?), balo mượn anh Muhsk (em thấy nó nhỏ xinh và có chỗ để lều rồi, hê hê), mượn lều đôi của tdhai.

Mong cả nhà giúp đỡ!!!

Ah, có ai từng trải nghiệm ĐN một cách bình dân nhất thì cho em mấy địa chỉ ăn uống đi lại với! Em copy hết FB của ẩm thực Đà thành, in ra quyển 40 trang, đang vẽ bản đồ ẩm thực mà hoa cả mắt :S

Nhà này chịu khó lùng đồ ăn ghê nh. 40 trang cơ á???? Khiếp!!!!! Tớ ứ biết gì về Đà Nẵng rùi. Các bác nào biết chỉ giúp Hakuna đi nhớ!

Thông Báo Đóng Topic " Hà Tây Phượt Hội "

Sau thời gian dài chém gió, số lượng trang viết của Hội đã khá nhiều.

Đón mừng chuyến đi Hà Giang của Hội thành công mỹ mãn. Hà Tây Phượt Hội sang "trang sử" mới, sắc màu mới.

Các thành viên cùng góp sức xây dựng hội phát triển hơn nhé.

Danh sách Hội đến thời điểm này Johnny sẽ cập nhât tại bài viết trên ( bài viết số 2076 )

Chúng ta đóng topic này ở đây và chuyển sang nhà mới Hà Tây Phượt Hội ( P2)

Link topic mới
https://www.phuot.vn/threads/39761-Hà-Tây-Phượt-Hội-(-P2)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back