Hành vi lừa đảo khi tổ chức các chuyến đi.

dinhtien

Phượt tử
ôi như kiểu là em đang đọc tiêu thuyết trinh thám vậy. em chưa đi 1 cung nào xa cả. e toàn đi mấy cung ngắn đi về trong ngày . bây giờ chắc đi 1 cung nào đó như HG, Cao Bằng thì phải xem xét thật kĩ thui. hi

Chicken_M

Phượt thủ
Khổ thân nhà phuot24h mình. Mình k biết bài này sớm, nó quậy, chém gió ác quá, có 1,2 ace bị lừa cái thẻ viettel, vina. Nó bây giờ dùng fb Min Pro và Min Cận nữa đấy mng nhé

haf.max

Phượt thủ
:help
Hic. Mình đã từng biết về cảnh báo này nhưng không nhớ, chỉ ngờ ngợ và sợ là hiểu nhầm một thành viên trong nhà.
Cuối cùng là để Nhà Phượt 24h được phen xôn xao rồi các nạn nhân mới phát hiện ra "Mình bị lừa".

vhbgroup

Banned
Min Pro có nick FB này hả bạn, mình cũng hơi ngờ ngợ, nhưng k dám chắc chắn
http://www.facebook.com/caophongdesign
Nếu sai bảo mình để mình còn xóa bài :D
Cao Phong Và Hứa Luật Phong là 2 con người khác nhau :| Con Người Cao Phong Cũng Đang Là Một Member có tiếng tại vnw.cc :) mình nghĩ các bạn cần xác minh cao phong và hứa luật phong lại nhé :) tránh tình trạng đánh người vô tội :)

xigamoc

Phượt tử
Re: Chinh phục trọn vẹn quốc lộ 279 dịp 2/9 - Điện Biên Đông

sời đây không thiếu bạn đi cùng với lại đặc biệt =)) đã có 1 cậu học aptech fpt tên tuấn làm cùng nhau sẽ đi ;)) p/s các bạn đi qua quốc lộ 3 cẩn thận đấy không bị xe quặng nó cán chết đấy =))
Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, Cái mặt của mi tau nhớ rõ rồi, cả cái biển số xe của mi nữa...mi tưởng mi chạy làm vua trên tuyến đường đó hả??? chuột nhắt!!!

dungph

Phượt thủ
thằng này nhìn ảnh như thằng nghiện ấy, nên tránh xa nó ra cho lành... thanks!