What's new

Hanoi - Bangkok - Yangon - Bangkok - Hanoi từ 3/5 - 11/5 bằng Airasia

Mình đang lập một nhóm đi chơi Bangkok & Yangoon vào tuần đầu tháng 5 như tiêu đề trên. Hiện mới có 2 người (một nam, một nữ) và muốn tìm thêm các bạn đồng hành khác có chung hành trình, hoặc ghép hành trình. Sơ bộ chương trình của mình như sau:

Ngày 3/5: bay airasia từ Hanoi qua BKK (sân bay Don Muang). Đi xe bus xuống Pattaya chơi
Ngày 4/5: thỏa sức Pattaya
Ngày 5/5: đi xe bus về BKK để tiếp tục bay sang Yangon (Airasia). Bạn mình cũng đang có ý định đi xe bus từ BKK sang yangoon, đó cũng là một ý kiến hay để tham khảo.
Ngày 6-ngày 8/5: thỏa sức khám phá thủ đô của Myanma
Ngày 9/5: quay về BKK bằng xe bus
Ngày 10/5: lang thang BKK và tranh thủ shopping
Ngày 11/5: Bay Airasia từ BKK về hanoi

Các bạn ai có chung hành trình hoặc lịch trình thì ghép chung với chúng tôi cho vui nhé. Nhóm giới hạn khoảng 6 a 8 người là ok rồi. Ưu tiên các bạn nào có năng khiếu ngoại ngữ để giao tiếp vì nhóm của mình chỉ biết mỗi tiếng Việt & tiếng Anh thôi ạ :D
Thân ái,

Vừa mới xem qua cái topic Myanma thẳng tiến của một bạn trên diễn đàn, thấy hành trình rất là thú vị và có thêm được nhiều thông tin cũng như điểm đến. Mình sẽ tham khảo thêm ở đấy để có một chuyến đi ý nghĩa :)

Hi Thunhimpro!

Mình tên Nghĩa. Mình đã book vé khứ hồi SGN - BKK từ 05/05 - 11/05. Mình đi 1 mình vì bạn mình đến phút chót không đi nữa. Vậy nên rất chi là happy khi bắt được topic này, hi vọng có thể join cùng phượt team mình. :)

Không biết bạn còn giữ schedule này và mình còn tham gia được không?

Cho mình xin nick skype hoặc sdt để tiện liên lạc nhé!

Thông báo vơi các bạn, lịch trình của mình có một số thay đổi về thời gian nên hiện tại đang chưa chốt được chương trình. Có khả năng phải dời sang một dịp khác trong tháng 6 hoặc tháng 7. Rất xin lỗi các bạn về sự bất tiện này.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back