What's new

HCM - CAMBODIA (Đền Preah Vihear - Angkor) 29 - mùng 5 tết âm lịch

Status
Not open for further replies.
Tết năm nay em không về bắc được, đành tính khăn gói qua Campuchia 1 chuyến. Các bác xem có thể tham gia chung không nhé:

Hành trình dự kiến:

D1: HCM – PHNOM PENH(240km)
D2: PHNOM PENH - TBENG MEANCHEY (300km)
D3: TBENG MEANCHEY – PREAH VIHEAR – ANLONG VENG (105km)
D4: ANLONG VENG – SIEM REAP (145km)
D5: SIEM REAP – ANGKOR
D6: SIEM REAP - PHNOM PENH (310km)
D7: PHNOM PENH - HCM (240km)

Chi phí dự kiến: 250$
Phương tiện: Xe máy
Khởi hành: Bằng xe máy từ HCM (1-7/2/2011 ~ 29 - mùng 5 tết) Có thể linh hoạt ngày khởi hàng sang 30 tết

Ai có hứng thú có thể liên lạc với em (Thắng) qua yahoo: buta8xvn hoặc 0906776695

Em cập nhật tình hình 1 chút nhé, hiện tại có thêm được 1 bạn nam chắc chắn đi cùng rồi, em vẫn muốn đoàn đi khoảng 5-6 người cho vui, các pác xem có thể sắp xếp đi cùng ko nhé.

Note: Hành trình trên chưa phải là đã fix, sẽ linh động theo ý kiến của cả nhóm.

Hi Buta!

Đi bằng Minsk à?

Tớ cũng đang nhắm cái đền này nhưng định đi theo lộ trình khác và khởi hành sớm hơn ... Tết sợ bận gia đình :)

Nếu rỗi lúc nào anh em mình cafe rồi bàn thêm nhé!

mình rất muốn tham gia tour này nhưng ko thể đi vào ngày 30 tết , mình chỉ có thể khởi hành vào sáng mừng 2 tết
nếu chủ topic có thể thay đổi dc thì báo cho mình biết nhá ... 0974.940.911 gặp Hơp (sn1955)
thanxxx ....

Hi Buta!

Đi bằng Minsk à?

Tớ cũng đang nhắm cái đền này nhưng định đi theo lộ trình khác và khởi hành sớm hơn ... Tết sợ bận gia đình :)

Nếu rỗi lúc nào anh em mình cafe rồi bàn thêm nhé!

Bữa về Bắc con Minsk nó vật em quá, nên em bán luôn rồi :(. Kỳ này chắc e mượn tạm con Win chiến đi cho nó lành.

Nếu anh Mỳ đi được chung thì tốt quá, em chưa có kinh nghiệm mấy cái vụ đi xe máy qua nước ngoài, nên chắc bữa nào phải xin anh 1 buổi hẹn để thỉnh giáo mới được.

Anh có kế hoạch đi thế nào, hấp dẫn là e bỏ việc xin đi theo luôn á :))

Chạy thì chắc rồi vấn đề là thời gian thôi, tớ vẫn đang thu xếp :)

Dự kiến sẽ chạy theo lộ trình SG - Lộc Ninh - Kampong Cham - Kampong Thom - Preah Vihear - Anlong Veng - Sem Rieap - Poipet - Batdambang - Pailin sau đó sẽ có 2 phương án (1) Trat - Koh Kong - Sihanoukville - Kampot - Hà Tiên - SG (2) Batdambang - Pursat - Kampong Chnang - Phnompenh - Mộc Bài - SG

Hy vọng anh em mình có duyên đi cùng chuyến :)

Tết năm nay em không về bắc được, đành tính khăn gói qua Campuchia 1 chuyến. Các bác xem có thể tham gia chung không nhé:

Hành trình dự kiến:

D1: HCM – PHNOM PENH(240km)
D2: PHNOM PENH - TBENG MEANCHEY (300km)
D3: TBENG MEANCHEY – PREAH VIHEAR – ANLONG VENG (105km)
D4: ANLONG VENG – SIEM REAP (145km)
D5: SIEM REAP – ANGKOR
D6: SIEM REAP - PHNOM PENH (310km)
D7: PHNOM PENH - HCM (240km)

Chi phí dự kiến: 250$
Phương tiện: Xe máy
Khởi hành: Bằng xe máy từ HCM (1-7/2/2011 ~ 29 - mùng 5 tết) Có thể linh hoạt ngày khởi hàng sang 30 tết

Ai có hứng thú có thể liên lạc với em (Thắng) qua yahoo: buta8xvn hoặc 0906776695

Mình cũng đi đợt Tết Âm lịch này, nhưng đi 1 mình, dự tính bus của Singcafe, nếu đoàn đi xe máy có khoảng 5-6 người thì cho mình đăng ký cùng nhé, đi ít người và chưa có kinh nghiệm nên cũng hơi ái ngại. Ngày đi và về linh động, không bó buộc, có gì chủ thớt pm giúp nhé. Cám ơn nhiều.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back