What's new

[Hỏi đáp] [HCM] Nhờ các bác chỉ dẫn địa điểm mua giày.

NguoiNhaQue66

Phiêu Bạt Giang Hồ
Chào các bác, em mạo muội nhờ các bác chỉ dẫn cho vài địa điểm bán giày leo núi ạ? Giá cả 1 triệu trở lại thôi nhé, à mà em đang ở Sài Gòn. Cảm ơn.

Bi giờ anh đã mua được mấy đôi ưng ý rồi ạ? Hiện tại em cũng đang có ý định mua giày như anh mà vẫn chưa tìm được. Anh có kinh nghiệm gì chỉ bảo em với :D

Tôi mua được một đôi Teva của 1 bác bên 5s, mang ổn lắm. Bạn cứ ra mấy chỗ bán, ngó xem đôi nào hợp mắt...rồi mang vào thử. Mua giày trẹkking thì mua rộng hơn 1 số so với chân mình [đi thoải mái, lại chống thúi móng]. Tôi size chân 42 nhưng mua 43 !

Có anh nào biết chổ bán mấy đôi waterproof dạng này k? Sketcher, Timberland hay hãng nào cũng được, giá tầm 1tr5 trở xuống. Thanks mọi người!

Em cũng đang có ý định nghiên cứu làm 1 đôi đi phượt,các bác vào giúp em nhé,e ở HCM ko biết mua ở đâu,mua loại gì cho tốt? :)

Tôi mua được một đôi Teva của 1 bác bên 5s, mang ổn lắm. Bạn cứ ra mấy chỗ bán, ngó xem đôi nào hợp mắt...rồi mang vào thử. Mua giày trẹkking thì mua rộng hơn 1 số so với chân mình [đi thoải mái, lại chống thúi móng]. Tôi size chân 42 nhưng mua 43 !

Anh còn nhớ địa chỉ trên 5s ko? Em cũng hay lên 5s mà ko thấy bán mấy loại giày này

Ngoại trừ một số địa chỉ như Chợ Nga, chợ dân sinh, diamond, parkson thì mọi người còn những địa chỉ nào có thể tham khảo ạ ? hãy pot lên đây để mọi người cùng biết nào . .

Ngoại trừ một số địa chỉ như Chợ Nga, chợ dân sinh, diamond, parkson thì mọi người còn những địa chỉ nào có thể tham khảo ạ ? hãy pot lên đây để mọi người cùng biết nào . .

em thấy bên này còn 1 đôi trekking teva cũng khá chất này, nhưng giá hơi chát, bác qua xem thử
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4497762

Bác nào vào biết chổ bán mấy đôi boot waterproof trên cmt #4 thì chỉ hộ em nhé, thanks!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back