What's new

Help! Urgent

coco

Phượt tử
Mọi người ơi,
Có ai biết khách sạn nào ở Orrchard giá khoảng 150 đồng kổ Giúp em với , ngày kia em đi rồi mà chưa book được

Đợi mai người tốt bụng vào trả lời cho em nhé . hình như bác caoson cũng đang ở bển hay sao ý .

thanks bác. Em cũng search suốt tối qua nhưng book online hơi bị khó. Đã có khách sạn quái nào trả nhời em đâu.

Ngày xưa em ở vài cái ở Queeen street thì phải, cũng được được, 3* khoảng 130-150 đồng
Có một cái Villa khá hay ở gần Mrt Somerset đi bộ ra Orchard được giá khoảng đó nhưng em vứt cái card ở đâu rồi ấy, ở thích lắm, serrvice miễn chê
Còn nếu không bác phòng thân hội 81 này nhé
www.hotel81.com.sg
Hồi xưa em ở một cái ở Beencolen ở giữa Orchard à Bugis giá khoảng 80 đồng cuối tuần, ngay đối diện học viện nghệ thuật Nanyang, phòng hơi nhỏ tí, dịch vụ chả có gì nhưng thôi nếu ko có chỗ ở thì ở tạm

Khoảng $150 thì đừng ở 81, chán lắm.
Cái Villa gì đó tui cũng quên mất tiêu, 3* nhưng thích thật, hình như Santi hay gì đó, rẻ, đi bộ ra khu Orchard.

Hotel Asia có giá cả đàng hoàng, bác coco khỏi phải hỏi ks. Nếu không đặt nặng Ordhard, bác online booking Novotel Clark Quay (website Accor Hotels), khoảng US$150 tuỳ ngày.

Em đặt được rồi các bác a. Thanks for your advice. Em ngủ đây, mai bay chuyến sớm

Em đặt được rồi các bác a. Thanks for your advice. Em ngủ đây, mai bay chuyến sớm

Nhớ giữ gìn sức khoẻ đấy nhá! vừa vừa phai phải thôi nhá!

Chúc vui vẻ nhá!
;)
:D
:(

Nhớ giữ gìn sức khoẻ đấy nhá! vừa vừa phai phải thôi nhá!

Chúc vui vẻ nhá!
;)
:D
:(

Kinh..kinh...kinh :LL
Vừa vừa phai phải thôi nha bác Nhựa..không em Phạm Văn Mách có ngày...khà khà...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
vuthihaianh
Back