What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

4-4 Không thể tin nổi đang và đã xem một trận đấu của c1.Có lẽ chỉ những đội bóng Anh mới làm được điều đó thôi,hu hu !!

Cảm xúc không thể tả được gì ngoài hai từ :vãi chưởngggggggggggggg - mượn của Black ! :((

Cả 2 đội đã làm nên một trận đấu tuyệt vời.Dưng tinh thần của Livepool mới thật đáng tự hào!
Cống hiến tới tận phút cuối cùng,không hề nản chí !!

Cá nhân em rất thích bàn thắng ở phút 76 của Lampard nâng tỉ số lên 3-2 cho Chel
Nếu hầu hết những bàn thắng của trận đấu này là sút phạt - ghi bàn.Thì bàn thắng này là sự phối hợp đồng đội quá tốt !!

Bạn nào đó :D chuyền chéo cánh sang trái cho Drogba.Bạn này dốc bóng vào sâu rồi chuyền như kẻ chỉ vào giữa vòng cấm cho Lampard ghi bàn(beer)

Nữa là cú sút phạt ở phút 57 của bạn Alex gỡ hòa 2 - 2.Nét như sony í !!

Thôi bạn Chelsea lọt vào bán kết là chuẩn rồi.Dưng trận này các bạn Livepool xứng đáng thắng 5-4 :L

@ Bar - Chel xứng đáng là trận chung kết hơn.Ars hay Porto ko sánh được!!;)

Kinh thật!

Tớ thích Liverpool quá, vẫn chết nhưng còn đẹp hơn phim! Một vote nữa cho Rút Hết Đinh :)

Bình luận nghe còn hấp dẫn hơn cả trận đấu í nhờ, bạn Su thành BLV của Phuot rồi đới!

"@ Bar - Chel xứng đáng là trận chung kết hơn.Ars hay Porto ko sánh được!!;)"

Riêng câu này nên xem lại nhá, một BLV chân chính là không nên đưa ra những nhận định chủ quan, cảm tính như thế :">

Mờ U cố lên :D

Ôi iem zút lại câu í,ko có bạn Mì lại tứng tửng từng tưng lên mất.:LL

Kể ra nếu MU tiếp tục gặp may thì có thể gặp và thắng Ars lắm chứ,bạn Dáo Xư Mì nhờ !!=))

Thôi,hnay em cổ vũ cho các bạn phải đá sân khách ! MU,VILL cố lênnnnnnnnnnnnn (c)

Ôi sao cái bạn MU cứ "may" suốttttt í anh Mì nhờ !!
Thế lại phải gặp Ars à ?? =))

Heheh "mừn" không muốn mất hoà khí trên diễn đàn, cũng chả muốn làm bạn Su buồn nên chả thích Arsenal gặp Mờ U tẹo nào ;)

Lão Mũi đỏ may thật X(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,535
190,108
Latest member
dhungld
Back