What's new

Hình ảnh chuyến đi chấm tại Tuyên Quang

Kua

Phượt thủ
EM đặt gạch cái đã, giờ đang ngồi ở Việt Trì. Chút về sẽ post ảnh lun. Các bác nào về trước thì post vào đây nhé (beer) (beer) (beer)

ặc ặc, thế mờ mình cứ tưởng bở...vào xiem ảnh hoành con nhà bà tráng lắm...hix...

Các bác nhớ post nhiều ảnh lên cho bà con ở nhà thèm nhá... Hôm nay đi vui thế....

Đoàn quân nhà Phượt đi chuyến đi đầu tiên thật sự hoành tráng và vui... Kết quả là "chén" xong cái chấm Tuyên Quang (trong đó đa số thành viên đi lần đầu) và chén xong 5kg cá đặc sản sông Gâm cùng với 2 chú gà đồi..... Ặc! (c)

Vầng, iem post tạm mấy cái khởi động vui vui, đẹp đẽ post sau vì còn cắt cúp chút xíu ợ.

(beer)

Attachments

63.6 KB · Views: 587
    50.5 KB · Views: 589
    84.3 KB · Views: 615
    68.2 KB · Views: 588
Dưng mờ sao Distance to destination lại đến những 1.04 Km ? Hay các bác đặt Goto đến quán bia :)

Dưng mờ sao Distance to destination lại đến những 1.04 Km ? Hay các bác đặt Goto đến quán bia :)

=)) =)) =)) =)) =)) ông Babe với ông đồng nát vào đây mà giải thích này =)) =))

Một chuyện đời thường....

Có một cái cây to cao vĩ đại đứng bên đường....

anhminh - Một người ưa mạo hiểm chinh phục bằng cách trèo lên.....

Chinh phục xong thì cũng phải quay xuống, loay hoay một hồi không xuống được

Chợt, một người tốt bụng sầm sập lao tới

Giúp đỡ tận tình????? - nhưng sự thật thì nó thế này: Tranh thủ sờ mông con nhà người ta ( dù mông cuả anhminh ko có tí thịt nào, toàn xương) oẹ oẹ ọe.....

Bức bối quá nên anhminh trổ thuật khinh công phi xuống, còn người tốt bụng tiếc rẻ nhìn theo vì không kéo dài thời gian sơ múi thêm được gì nên đành phải Tự Sướng.....

Chân dung người tốt bụng : Mặt lão này NHỰA quá!!!

Quote:
Originally Posted by Chitto Xem bài
Oái, mà sao có một đống ở trong topic vào giờ này thế nhỉ?

Chitto, Let's go, mihtua, Cao Sơn, langit, Chuối đây, ANZ

Vâng em cũng vào hóng hớt tí ạ. Chả là con bé em nó nhắn tin rủ em đi lúc 11h đêm hôm qua, gì chứ phượt là em cũng máu lắm, nhưng kẹt chút việc bận hôm nay nên ứ thể nào mà đi đươc. Chỉ buồn cười là lúc nó nhắn tin chị vào phuot.com mà xem ctrình, em tưởng nó trêu em , kiểu botay.com, ai ngờ có forum thế thât =)) . Yêu quá cơ! :L

Vâng hôm nay em lại hận hạnh được diện kiến mấy bác cao thủ võ lâm ở quán Trà Đài Loan: Mr. Nhựa (pvc) - lời khuyên chân thành là anh nên đổi nickname sang Nhựa cho hợp tình hợp cảnh vì mặt anh trông rất...nhựa (c) , Mr. Anh Già (mặt anh chưa già lắm, nhưng... tương lai sẽ rất già :D ), Mr. Kua (trông mặt rất giống....cua :LL ) . Trông các bác không có vẻ gì là tơi tả sau chuyến đi hoành tráng, vẫn cười đùa rất hăng say, nhất là Mr. Nhựa vẫn tranh thủ tiếp thị dép nhựa nhiệt tình, mặt hàng kinh doanh truyền thống lâu đời của anh. Ý tưởng mới được đưa ra bàn bạc là Mr Nhựa sẽ tài trợ dép nhựa miễn phí cho CLB salsa của các member phươt.com, để ủng hộ cho phong trào salsa của phươt.com được phát triển mạnh mẽ.

Nào chúng ta cùng cổ vũ cho ý tưởng táo bạo này của Mr Nhựa! Công nhận xem ảnh Mr Nhựa do Mr Kua post ở trên trông càng..... Nhựa!! =))

Ảnh tiếp đê các bác ơi....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back