What's new

HN - Singapore - Malaysia từ 16/6 đến 23/6

Tình hình là Singapore và Malaysia sắp đến mùa giảm giá, bạn nào có nhu cầu shopping cùng nhau tham gia

Chương trình của mình như sau:

Ngày 16/6: Hanoi - Singapore đi của Singapore Airlines chuyến 13.30. Đến Singapore lúc 17.30. Sau đó nối chuyến đi Kuala Lumpur của Air Asia lúc 20.40. Check in khách sạn tại Bukit Bintang

Ngày 17/ 6: Shopping

Ngay 18/ 6: Shopping

Ngày 19/ 6: Shopping

Ngày 20/6: Khởi hành từ Kuala Lumpur về lại Singapore bằng Air Asia chuyến bay lúc 11.00. Check in khách sạn tại Geylang

Ngày 21/ 6: Shopping

Ngay 22/6: Shopping

Ngày 23/ 6: Chuẩn bị khời hành về lại Ha Noi trên chuyến bay của Singapore Airlines lúc 10.00sáng. Hết chương trình

Hiện tại đã mua được vé rẻ của

Singapore Airlines: US$ 252 (khứ hồi)

Air Asia: US$ 40/ 1 vé/ 1 chiều (đã bao gồm 20kg hành lý)

Phòng tại Kuala Lumpur giá khoảng US$ 30/ phòng/ đêm

Phòng tại Singapore giá khaỏng US$ 50/ phòng/ đêm

Bác nào có cùng/ hoặc gần cùng lịch trình trên chúng ta có thể tham gia cùng nhau nhá. nhào vô

Mình cũng đang có dư đinh đi Sing vào đơt này nhưng vẫn còn đang phân vân vì plan đi nhiều quá, 30/4 đi Cam, giữa tháng 5 làm 1 chuyến qua Lào nên cũng hơi chât vât vu mân nì hehe, cho mình hỏi ban dư đinh chi phí chuyến đi này khoảng bao nhiêu vây? Mình vô search vé của Sing Airlines thì đã hết vé giá rẻ rùi hiz.

Mình cũng đang có dư đinh đi Sing vào đơt này nhưng vẫn còn đang phân vân vì plan đi nhiều quá, 30/4 đi Cam, giữa tháng 5 làm 1 chuyến qua Lào nên cũng hơi chât vât vu mân nì hehe, cho mình hỏi ban dư đinh chi phí chuyến đi này khoảng bao nhiêu vây? Mình vô search vé của Sing Airlines thì đã hết vé giá rẻ rùi hiz.

Có gì đâu mà nhiều: 29/4 mình cũng qua Sing. Rùi 27/ 5 lại qua Thailand. Rùi sang tháng 6 lại đi tiếp chương trình trên. Cứ thoải mái đi bạn ơi. Đi shopping làm sao mà dự trù được bạn. Bạn có nhầm ko, mình check vẫn còn vé rẻ đấy thui, http://www.singaporeair.com/booking-flow.form?execution=e1s2

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,098
Latest member
sportbarz
Back