What's new

HN_MCC_HN cuối tuần sau 25,26 tháng 6

Status
Not open for further replies.
Cuối tuần sau nhóm mình định đi Mù cang chải 2 ngày t7 và CN, lên ngắm ruộng xanh và chụp choẹt ít ảnh, đi để thay đổi ko khí thôi. Hiện nhóm mình đã có 2 xế và 3 ôm, muốn mời thêm khoảng 2 xế và 1 ôm nữa đi cùng. Đi sáng t7(25/6) và về tối muộn CN(26/6)
Chi phí 50k/bữa chính x4 và 20k bữa sáng, nhà nghỉ 70k/ng, tiền xăng xe nữa chắc tầm 400k/ng. Có ai vừa đi hoặc đã đi MCC thì share cho nhóm mình xin ít tư liệu và thông tin vì cả nhóm chưa ai đi MCC lần nào.Thanks.
Ưu tiên xế trước,họp nhóm thứ 4 tuần sau(22/6) lúc 8h30pm cafe cuối ngõ 68 cầu giấy.

bạn ơi cho mình đặt gạch với. Mình là ôm
Nhưng tối 22 mình đi học đến 9h30 mới đến đc có đc ko?
@nha quê: ông hóng j? có bay ra bắc đc ko mà hóng

bạn ơi cho mình đặt gạch với. Mình là ôm
Nhưng tối 22 mình đi học đến 9h30 mới đến đc có đc ko?
@nha quê: ông hóng j? có bay ra bắc đc ko mà hóng

Mụ muốn đi thì đi cửa sau với Bùi Đà nhé,Alexhung ko nhận mụ đâu,tôi đảm bảo.
Tối book vé roài,22 ra cí chút việc nhưng nếu giải quyết đc trong này thì chưa chắc đã phải ra.

^^ Nhóm bạn nên chạy từ chiều tối thứ 6 ^^ tầm 6h xuất phát lên ngủ ở Nghĩa Lộ , để ngày t7 có nhiều thời gian tung tăng hơn ^^

nhaquegoc: hóng hớt thoải mái nhé, Bùi Đà đắt khách quá, ai cũng muốn đi cửa sau ^^!
Caheo_bac: chắc tầm 9h30 vẫn còn off, b ra nhanh nhé, bt nhóm toàn off từ 8h30 đến gần 11h mới về, ko biết nói gì nói lắm thế...
binhhut: đến hôm off sẽ bàn lịch trình cụ thể nên đi tối t6 hay sáng sớm t7, nhưng mình vẫn muốn đi sáng sớm hơn vì đi đường vừa đỡ nguy hiểm, vừa thoải mái lại đỡ đc chi phí nghỉ tối t6+ăn tối t6

Cuối tuần sau nhóm mình định đi Mù cang chải 2 ngày t7 và CN, lên ngắm ruộng xanh và chụp choẹt ít ảnh, đi để thay đổi ko khí thôi. Hiện nhóm mình đã có 2 xế và 3 ôm, muốn mời thêm khoảng 2 xế và 1 ôm nữa đi cùng. Đi sáng t7(25/6) và về tối muộn CN(26/6)
Chi phí 50k/bữa chính x4 và 20k bữa sáng, nhà nghỉ 70k/ng, tiền xăng xe nữa chắc tầm 400k/ng. Có ai vừa đi hoặc đã đi MCC thì share cho nhóm mình xin ít tư liệu và thông tin vì cả nhóm chưa ai đi MCC lần nào.Thanks.
Ưu tiên xế trước,họp nhóm thứ 4 tuần sau(22/6) lúc 8h30pm cafe cuối ngõ 68 cầu giấy.

Xin 1 slot xế nào :) YH black_or_white_01_06 sdt 0936 88 84 87 (Đi dò đường trước cho tháng 7 :))

@Cá heo bạc : chị heo ơi đừng nghe lời nhà quê, chẳng phải cửa sau j đâu, haha, Hưng nó dễ tính lắm , keke
@Nhà quê : ơ, ông có đi ko mà dập dòm thế, tuyển xế cho tui đấy , haha
@Hưng : này, ông nói chuyện Bùi Đà đăt khách ai cũng mún đi cửa sau là ám chỉ lần ôm trước của tui đó hử >"<

@ Hưng : ^^ theo mình thì chạy tối , đỡ nguy hiểm hơn :p còn chi phí cho bữa đấy chắc đội lên 100k là cùng mà lại được chơi cả ngày thứ 7 ở MCC :) xin dập dòm xuất xế độc hành đến phút chót nhé bạn ^^

Thèm đi quá, hiz vấn chưa thi xong nên ko tham gia đc :(. ....Em ngồi hóng vậy :-<
Bác nào có ý định tầm 5/7 - 20/7 đi ngắm gốc rạ mcc vs e ko :">

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back