What's new

Hỗ trợ Phượt thủ ở nơi khác khi tới TP.HCM

MT147

Phượt thủ
Đầu tiên mình xin tự giới thiệu:
Mình tên Tâm (Nữ). Sinh năm 1985.
Với lý do là đang ở không và có tinh thần muốn hỗ trợ một số bạn khi phượt ở TP. HCM trong khả năng của mình.

1. Kế hoạch của mình là:
a) Bạn nào muốn mình hỗ trợ bằng cách đưa đi tham quan vòng vòng ở TP. HCM
b) Nếu cuối tuần đó mình rảnh rỗi
Mình sẽ tình nguyện đưa bạn đi bằng xe máy tới các điểm thăm thú của mình.

2. Chi phí:
a) Chi phí xăng xe:
Các bạn có thể trả cho mình 1 khoản để mình đổ xăng (Miễn phí - 50k - Tối đa 100k), mức cụ thể tùy "duyên "của mình và bạn.

b) Chi phí ăn uống: Tự túc (nghĩa là mình không bắt các bạn trả phần mình, các bạn trả phần các bạn,mình trả phần mình)

3. Cách liên lạc: Bạn email cho [email protected] cho mình về:
a) Thông tin vắn tắt của bạn;
b) Lịch trình (thời gian, địa điểm) hoặc sở thích của bạn muốn khám phá (văn hóa, ẩm thực, lịch sử, mua sắm, nơi sang trọng hay bình dân ...) ở Saigon
Mình sẽ gửi email phản hồi nếu mình hỗ trợ được các bạn và đưa ra gợi ý dựa theo mong muốn, sở thích của bạn.

--------------
Lưu ý:
Thứ nhất, vì dùng ngày nghỉ của mình, xe của mình dẫn các bạn đi nên mình mong các bạn hiểu mình không lợi ích gì ngoài việc được chia sẻ, hỗ trợ. Điều mà đôi khi mình đến 1 nơi lạ và được các bạn giúp đỡ vậy, mình cũng mong là tránh trường hợp đã hỗ trợ mà còn bị "mắc oán" thì mình không muốn.

Thứ hai, hiện tại mình chỉ có thể hỗ trợ được 1 bạn (vì mình chỉ có 1 xe) còn nếu đi nhóm thì các bạn có thể dùng phương tiện khác .

------------

P/s: Gửi mod: Mình không biết đăng tin này vào phần nào nên chọn mục này để đăng luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back