What's new

[Cung TM] Hoa Dã Quỳ : Thác Pongour - Vườn Hồng - Suối Vàng - Vườn Dâu-Langbiang 8,9,10/11/2013

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Hoa Dã Quỳ : Thác Pongour - Vườn Hồng - Suối Vàng - Vườn Dâu-Langbiang 8,9,10/11/2013

Thớt xin lỗi mọi người... hình như mỗi lần rủ rê trên phuot là thế nào chuyến đi cũng hủy. Lần này nhà mình có việc nên chuyến đi không thực hiện được. Rất sorry mọi người.

Last edited:
Re: Hoa Dã Quỳ : Thác Pongour - Vườn Hồng - Suối Vàng - Vườn Dâu-Langbiang 8,9,10/11/

Một số hình ảnh của mình đi 2011 và 2012

Thớt ơi cho mình hỏi 2 tấm này bạn chụp ở đâu vậy? nếu được thì cho mình xin địa điểm hoặc chỉ đường được cho mình thì mình cám ơn nhiều lắm

Re: Hoa Dã Quỳ : Thác Pongour - Vườn Hồng - Suối Vàng - Vườn Dâu-Langbiang 8,9,10/11/

Bạn có thê đổi h khởi hành dc ko? mình bay vào tói SG la khoang 11h đêm. Nếu dc, minh xin 1 gạch nhé.

Hình của thớt post đẹp quá. Mình dẫn đoàn đi cung leo đỉnh Pin hatt và săn Dã quỳ theo đường Đà Lạt - Tà Nung - Nam Ban - Thác Voi - sân bay Liên khương - Prenn - đèo Mimosa - Đà Lạt vào ngày 15, 16, 17/11. Theo thông tin mới nhận thì dã quỳ đang bắt đầu có những bông đầu tiên, và hứa hẹn trung tuần tháng 11 là đẹp nhất.

Mình sorry mọi người trả lời trễ vì mình mới đi Bình Ba về sáng nay ^^

Còn nhận gạch ko chủ thớt ới ơi

Thớt vẫn nhận nha bạn ^^

Nhớ năm ngoái tiền xe đã là 210k/chiều rồi mà ta :Dam

Đó là mình đi xe Phương Trang, còn đây mình thuê xe riêng đi nên rẻ hơn nhiều á bạn

Một số hình ảnh của mình đi 2011 và 2012

Thớt ơi cho mình hỏi 2 tấm này bạn chụp ở đâu vậy? nếu được thì cho mình xin địa điểm hoặc chỉ đường được cho mình thì mình cám ơn nhiều lắm
Tấm thứ nhất chụp từ đỉnh Langbiang xuống nha bạn.
Tấm thứ hai chụp trước cửa Sân Bay Cam Ly cũ nha bạn.
Langbiang và Sân Bay Cam Ly cũ đều có trên google maps bạn có thể tìm thấy dễ dàng nghen. ^^

Bạn có thê đổi h khởi hành dc ko? mình bay vào tói SG la khoang 11h đêm. Nếu dc, minh xin 1 gạch nhé.

Dear bạn, lịch khởi hành trễ quá Đoàn sẽ ko kịp thời gian. Bạn có thể đi tạm xe Thành Bưởi chuyến 11h30 kêu họ cho xuống đường vào Thác Pongour nếu kịp thời gian đoàn sẽ chờ bạn ở đó, hoặc bạn đi xe ôm vào Thác để nhập Đoàn nhé. Vì xe thuê lúc nào cũng chạy chậm hơn xe chất lượng cao ^^

Hình của thớt post đẹp quá. Mình dẫn đoàn đi cung leo đỉnh Pin hatt và săn Dã quỳ theo đường Đà Lạt - Tà Nung - Nam Ban - Thác Voi - sân bay Liên khương - Prenn - đèo Mimosa - Đà Lạt vào ngày 15, 16, 17/11. Theo thông tin mới nhận thì dã quỳ đang bắt đầu có những bông đầu tiên, và hứa hẹn trung tuần tháng 11 là đẹp nhất.

Dạ em cũng canh đúng đầu mùa Dã Quỳ lúc này ở Sân Bay Liên Khương chắc tuyệt đẹp luôn ạ. ^^

Cám ơn chủ thớt nha, mình đi trước các bạn 1 tuần nên không biết có được đẹp lắm không.

Cám ơn chủ thớt nha, mình đi trước các bạn 1 tuần nên không biết có được đẹp lắm không.

Bữa nay Dã Quỳ đã nở rồi nên tuần sau bạn đi là cũng đẹp rồi đó bạn, do tuần này mình đi Bảo Lộc nên đi Đà Lạt sau 2 tuần nữa. ^^

Dear bạn, lịch khởi hành trễ quá Đoàn sẽ ko kịp thời gian. Bạn có thể đi tạm xe Thành Bưởi chuyến 11h30 kêu họ cho xuống đường vào Thác Pongour nếu kịp thời gian đoàn sẽ chờ bạn ở đó, hoặc bạn đi xe ôm vào Thác để nhập Đoàn nhé. Vì xe thuê lúc nào cũng chạy chậm hơn xe chất lượng cao ^^

Cảm ơn thớt nhá, nếu mình không bị sorry airline cho hành trình của mình , mình sẽ join đoàn từ thác Pongour.

Chủ thớt ơi, mình đặt 1 gạch nhé.
Ly Na - Female - 0976 307 387.

Ths,

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,453
190,094
Latest member
chikoru
Back