What's new

[Hỏi đáp] hỏi chỗ mua giầy TNF

hoanloc

Phượt tử
em muốn mua đôi TNF như trong hình (hoặc hàng TNF khác cũng đc để em đi chạy bộ) cỡ 42, không biết ở HN thì mua ở đâu đc các bác nhỉ :)

Hàng này chi có nhờ ai xách bên store nước ngoài về thôi, hoặc có dịch vụ mua hàng Mỹ đấy, phí nghe đâu tất tần tật vào cỡ 30% giá trị giầy :D

Sao lại mang TNF chạy bộ bạn ơi ... trekking shoes mà chạy bộ chắc chết ... bác huybank nói đúng đó ... Mua Nike or Adidas đi bồ

Sao lại mang TNF chạy bộ bạn ơi ... trekking shoes mà chạy bộ chắc chết ... bác huybank nói đúng đó ... Mua Nike or Adidas đi bồ
Bác sang bên topic về giầy chạy xem lại, có hẳn vài trang tranh luận về vấn đề bạn đang nói :) và nói chung vấn đề đã dc giải quuyết :)), nói đến TNF là nói đến đồ outdoor ko có nghĩa nó ko có giầy running, bác lên site của TNF để tìm hiểu kĩ hơn nhé :D.

nhưng em thích mỗi TNF (watch)

(beer) mình cũng kết hàng TNF :D

Giày chạy bộ nên mua Nike running hay Adidas climacool bác ui vừa nhẹ vừa thoàng nữa

mấy bác thấy đôi adidas predator này thế nào, mới ra lò, nghe quảng cáo chạy êm chân với lại thiết kế cũng đc, em đang định mua, các bác cho ý kiến đi...

nó có các phiên bản cho bộ môn tennis, futsal với bóng đá nữa

adidas_2D00_adipower_2D00_Predator_2D00_BlueElectricity_2D00_Above.jpg

phiên bản chạy bộ này

còn đây là phiên bản bóng đá

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu