What's new

Hỏi đáp - Góp ý về các tính năng của Phượt (phiên bản mới)

CVN

Phuot.vn
Staff member
Như một lời tri ân đến các thành viên của diễn đàn, những người đã và sẽ luôn yêu mến Phượt, BĐH phuot.com đã thực hiện việc nâng cấp máy chủ và hôm nay thực hiện thành công công đoạn tiếp theo: nâng cấp hệ thống diễn đàn với nhiều tính năng ưu việt, đồng thời trong vài ngày tới sẽ khai trương trang chủ của diễn đàn.

Việc nâng cấp hệ thống diễn đàn không chỉ trang bị cho Phượt một nền tảng ổn định hơn với nhiều công cụ mạnh mà còn khoác cho phuot.com một giao diện hoàn toàn mới. Giao diện mới này có thể khiến các bạn bỡ ngỡ trong thời gian đầu. Để chúng ta cùng giúp nhau nhanh chóng làm quen với giao diện và cách sử dụng các tính năng mới của diễn đàn, các bạn hãy nêu các câu hỏi của mình ở đây để BĐH và các thành viên khác cùng giải đáp. Đồng thời BĐH cũng sẵn sàng đón nhận các góp ý để chỉnh sửa trong điều kiện cho phép!

Xin chân thành cảm ơn!

Hiện tại các thành viên có thể gặp lỗi "không có quyền truy cập" khi đăng nhập vào www.phuot.com do trang chủ (Home) đang trong giai đoạn hoàn thiện. Xin vui lòng nhấn vào tab Forum và đăng nhập lại nếu cần.
Lỗi kể trên sẽ được chỉnh sửa trong thời gian ngắn. Cảm ơn các bác.

Giao diện mới phần album ảnh cá nhân chỉ hiển thị 10 album gần nhất, các album phía sau không thấy được.

Phần blog mới có được "xả" thoải mái như blog cá nhân không hay là chỉ được xả những bài liên quan đến du lịch thôi ạ? Sáng nay em cứ thử đại 1 bài xem sao không biết là có làm sao? :D

Oạch, tớ edit được rồi nhưng lại vướng giới hạn 10 ảnh ;)

4rum mới hoành tráng, chạy nhanh. Xin cảm ơn BQT về tất cả những gì các bác đã làm cho cộng đồng Phượt :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back