What's new

[Hỏi đáp] Hỏi đường (Tl 317) tả ngạn sông Đà

canopy

Phượt thủ
Em dự định đi đg 32 qua s.Đà, men theo đg 317 về Hòa bình, rồi theo đg 6 về Hà nội.
Có bác nào biết chất lượng đg 317 như thế nào ah? xe city chế thành touring có đi đc ko?

Không có bác nào phượt Phú thọ mạn ấy ah? help me?
Thứ 7 tuần sau em sẽ khởi hành, vào đường ấy cố đi 10km, xấu quá thì quay đầu vậy, có bác nào join không? (khoảng 180km, avg theo em 20 là ok)

6ham ngày 19/3 xuất phát, lên s.tây, qua cầu đ.quang (50km) rẽ vào tl317 ngược lên h.bình (40km), men theo đập thủy điện lên dốc Cun (10km), về h.nội theo ql6 (80km). Tổng 180km đi trong 10h+1h nghỉ+1h dự phòng, 6h chiều về đến nhà.

Đoạn từ Hòa bình đến Yên mông (11km) tên là 434 - "bác gồ" báo cả tuyến là 317, đoạn từ Yên mông đến cầu Đồng quang mới là 317 (21km)

Bác có ghi lại tracklog đoạn này ko. Hôm nào e đi thử. Thấy ae bảo đi đường qua nhà máy nước vinaconex đẹp mà gần hơn

Vâng, nếu bác chỉ đi lên Hb thì đg nào cũng ngon ah, qua nhà máy nước vinaconex thì gần hơn tí tẹo ah nhưng không đông vui (nhiều chỗ ăn) như ql 6 (ql6 đoạn qua chúc sơn đg không 'lỳ' bằng láng hòa lạc, nhưng từ x.mai thì ngon hơn). Hôm trc em đi theo ql 6, có ghi lại tracklog ah-nhưng chả để làm j? bác không tin em à?

Chả tiếc j bác, nhưng e chả biết post lên bằng cách j, vì chưa đủ sl bài viết, mà x.pam bài thì em cũng ko rảnh.

Tuần sau em lại đi, nhưng không qua tp Hòa bình chỉ leo dốc cun thôi. Đi đg ql6 về đi qua vinaconex-water , láng - hòa lạc (tổng 170 km-elevator cỡ 600m). Bác có join ko?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back