What's new

Hội Phượt già miền Bắc - Cậy lắm quyền, nhiều xiền...

Shachou

Phượt quái
Dạ, kính thưa toàn thể các bạn Phượt miền Bắc, bắt đầu từ trung tâm thủ đô đến tận các vùng miền Bắc!!!

Sau 5 ngày âm ỉ của không khí Sinh nhật Phượt lần 5, em về là em ấm ức lắm.

Phượt miền Bắc già trẻ gái trai đầy đủ, tầm già nhất cũng cỡ này còn cỡ trẻ trung thì khỏi phải bàn.. :D

(Xin phép bác Bad cho em mượn cái ảnh. )

attachment.php

Gái có, zai có mà gái xấu nhất thì cũng tầm cỡ như bạn Tím thế này thôi : =))=))

Chưa kể cái Hội Phượt miền Bắc mà tiêu biểu là Hội Phượt Hà Nội bị gắn cho cái mắc cậy lắm quyền , nhiều xiền như này.... :D

attachment.php

Ai có thấu hiểu cho việc đi bảo vệ những kẻ lắm quyền, nhiều xiền này cũng vất vả không kém : tiền đếm mỏi tay mà ko được dùng, giữ tiền khư khư chỉ để giao lại cho chủ nhà, chuyển vào phong bì và trao cho MC bàn giao lại cho các đội..

NHƯNG, cái vấn đề này mới là lớn nhất.....

Tính đến giờ phút này, Phượt miền Bắc và đặc biệt Phượt già chưa có sân chơi cho riêng mình.

Các bác chả có chỗ đi, hết vào PHP nhả vài câu lại vào Hội Chém Gió để chém rồi bị bấm "dislike" liên tục...

Em mạo muội lập cái Topic dành quy tụ hết anh em Phượt già Hà Nội nói riêng và Phượt miền Bắc nói chung.

Chúng ta hãy cùng tụ tập về đây, hãy cùng chém, cùng thảo luận, cùng mài dao, rèn luyện thể lực sức lực cho các hoạt động từ nay về sau và hướng tới Sinh Nhật Phượt lần 6!!!!

Topic này là dành cho các bạn Phượt Miền Bắc.

Wellcome tất cả các bạn và các vị khách mọi vùng miền...

Kính thư

Shachou

Last edited:
Thay vì về ôm xiền tự kỷ không khéo nó lại rơi gẫy chân, các bạn Phượt già chúng ta nào cùng luyện công phu, bí kíp để càng gìa càng khoẻ càng dai.
Xin luôn em Shachou vị trí đăng ký đầu tiên nhá :))

Lãnh đạo làm 1 ly rồi lăn quay ra ngủ, đầu hết ngoẹo sang phải rồi lại ngẹo sang trái. Anh em tới mời thì nhận được câu trả lời là "đi chỗ khác kiếm ăn". Ôi buồn tai tế :(

Lãnh đạo nào thì tự vào nhận lỗi đê :D

Ôi cái hội của tôi đây giồi, già thế này bây giờ mới được khai sinh là sao, là sao???

Cvn, cho em xin cái ảnh hôm nọ mượn máy chụp ké cái. Đấy mới là "cậy quyền, lắm tiền" !!!!!

Ôi lymy đây rồi. 81 còn nguyên nhé. Hôm nay định gấp thếp đây, hôm nay vong có nhập không a Quạt :D

Điểm danh sơ sơ cái Hội này.

Anh em già thi thoảng cũng vào điểm danh cái cho các bạn phượt già đỡ tủi thân ạ.

1. Admin 1
2. Admin 2
3.Thik_di_choi
4.Virgo
5.Black
6.Mihtua
7.Wild_honey
8.Quạt
9.Bad
10.Hiengiahehehe (Không thể thiếu, Quạt nhở :D )
11.Lymy
12.Medi
13. Susu
14. Nheva
15. Judy
16 ...... ( Còn tiếp tục)

Last edited:
bớ nhà Bad! Quạt đi uống bia rồi, không phê làm sao mà phán được! Cứ là tầm 6h bụng đói, cơm gà hắt vào mặt nguội tanh nguội ngắt mà vẫn phải nhắm mắt cố nuốt, phán nó mới chuận!

Em thì trưa nay ra đường nhặt lá đây!

Này, ông mihtua cuối tuần tự kỷ hay sao mà dislike hết các phần của anh em thế?

Ông không thích gia nhập Hội, lại thích sinh hoạt một mình thôi à?

Vào Hội Đê! Già rồi lại định vào "Hội Dỗi" à? =))=))=))

Dislike là cái bệnh của đội chém gió đấy, yêu ai là cứ phải cho roi cho vọt :D
Thích ai là cứ phải dislike :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back