What's new

[Hỏi đáp] Hỏi số điện thoại cho thuê xe máy ở Điện Biên

memo4148

Phượt thủ
Chào mọi người!

Nhóm mình 30-4 lập cung đi A Pa Chải nhưng do ở xa (tận Thái Nguyên) nên định xuống HN bắt xe giường nằm rồi lên Điện Biên thuê xe, nhưng khổ cái là không có số ĐT để đặt thuê xe máy trước vì sợ hôm đó hết xe

Ai có thì cho mình với :(

Cảm ơn cả nhà trước

đồng hương, đồng hương :D hội mình đợt này cũng đi Apachai, nhưng sẽ gửi xe máy theo xe ô tô giường nằm cơ :D

Có khi lên đấy lại gặp nhau í nhờ ;)))))

Chào bác, em dân ĐB đây ah, hiện em đang học ở HN. Trên ĐB thì không phát triển về mảng cho thuê xe máy như các nơi khác đâu. Khó khăn để thuê xe lắm, lại toàn xe lọc cọc bò lên dốc ấy, có khi phải đặt cọc cả đống tiền = chiếc xe ấy cơ. Nên bác cứ làm như bác Hiennguyen nhé. Xe số mà gửi xe khách cũng ko đáng là bao đâu họ cho vào cốp an toàn và tiện lợi.

Các bác lên đó vào đợt này là cao điểm vì năm nay còn kỷ niệm 60 năm chiến thắng, nườm nượp ng từ bây giờ ấy. Các bác đã đặt phòng chưa, nếu tiêu chí các bác giống em chỉ cần chỗ ở sạch sẽ, ngon bổ mà lại phải Rẻ thì lên nhà ủng hộ bố mẹ em nhé. Nhàêm ở ngay trục đường chính, đến các điểm tham quan mất vài phút đi bộ thôi.

Hình ảnh ở ĐÂY

Mà các bác cũng nên đặt xe khách sớm nhé. Nếu có ng mua vé tốt nhất vì Điện Biên tuy rất nhiều xe lên xuống nhưng e chả hiểu sao những ngày lễ, ngày nghỉ luôn ko có chỗ, mức độ đi lại dã man luôn. Nhà em khách quen mỗi lần đi chỉ cần gọi điện là có ghế ngon mà tới những hôm đó ra đúng giờ là cũng chả còn chỗ sàn nằm luôn. Xe mấy hôm đó cứ đầy khách là chạy kể cả chưa đến giờ Các bác lưu ý nhá.

Tớ đi vào ngày 30 chứ không phải 29 nên chắc cũng không đông. nên cũng không sợ lắm...Nếu tình hình này thì chắc phải cho xe theo ô tô thật rồi... :(

Chào bác, em dân ĐB đây ah, hiện em đang học ở HN. Trên ĐB thì không phát triển về mảng cho thuê xe máy như các nơi khác đâu. Khó khăn để thuê xe lắm, lại toàn xe lọc cọc bò lên dốc ấy, có khi phải đặt cọc cả đống tiền = chiếc xe ấy cơ. Nên bác cứ làm như bác Hiennguyen nhé. Xe số mà gửi xe khách cũng ko đáng là bao đâu họ cho vào cốp an toàn và tiện lợi.

Các bác lên đó vào đợt này là cao điểm vì năm nay còn kỷ niệm 60 năm chiến thắng, nườm nượp ng từ bây giờ ấy. Các bác đã đặt phòng chưa, nếu tiêu chí các bác giống em chỉ cần chỗ ở sạch sẽ, ngon bổ mà lại phải Rẻ thì lên nhà ủng hộ bố mẹ em nhé. Nhàêm ở ngay trục đường chính, đến các điểm tham quan mất vài phút đi bộ thôi.

Hình ảnh ở ĐÂY

Bạn ơi...Mình thuê nhà nghỉ nhà bạn thì bạn có giúp mình tìm chỗ thuê xe máy được không? 3 xe :)

Bạn ơi...Mình thuê nhà nghỉ nhà bạn thì bạn có giúp mình tìm chỗ thuê xe máy được không? 3 xe :)

Bạn thuê được xe máy mà nhà mình giới thiệu rồi phải ko? hôm nay m vừa nc với anh ấy ^^ Bạn lễ tân lục tung các mqh để tìm xe cho đoàn bạn đấy, ko nghỉ mà chả thấy thanks j huhu ^!^

Chào mọi người!

Nhóm mình 30-4 lập cung đi A Pa Chải nhưng do ở xa (tận Thái Nguyên) nên định xuống HN bắt xe giường nằm rồi lên Điện Biên thuê xe, nhưng khổ cái là không có số ĐT để đặt thuê xe máy trước vì sợ hôm đó hết xe

Ai có thì cho mình với :(

Cảm ơn cả nhà trước
bạn ơi cho hỏi lần trước đi bạn có thuê được xe không, xe có đảm bảo không và giá cả thế nào. có số để liên lạc không cho mình xin với . cảm ơn trước nhe??

bạn ơi cho hỏi lần trước đi bạn có thuê được xe không, xe có đảm bảo không và giá cả thế nào. có số để liên lạc không cho mình xin với . cảm ơn trước nhe??

bạn có thông tin về thuê xe máy ở ĐB ko? cho mình với nhé, 0978679214

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,084
189,868
Latest member
Johnwick53
Back