What's new

Im lặng đêm Hà nội!

Từ ngày có cái máy mới thấy chú chụp lên tay ghê (c) Làm 1 quả đi chụp những góc khuất của Hà nội đi....:)) Những nơi mà ko đèn hoa lộng lẫy, chỉ có những cuộc đời lam lũ sớm khuay , đầu tắp mặt tối dù ở ngay trong lòng Hà nội đi.

Em cũng định chụp choạch chơi chơi thôi, thấy gì hay thì chụp chứ dân Amater như em thì có biết gì đâu...

Những nơi mà ko đèn hoa lộng lẫy, chỉ có những cuộc đời lam lũ sớm khuay , đầu tắp mặt tối dù ở ngay trong lòng Hà nội đi.

Chẩn tà luẩn đấy. Làm quả ký sự xem có cạnh tranh dc với Bảo Ninh, Phan Cẩm Thượng và vô số ng khác ko...

Đùa thôi, chứ đi là đi thôi. Hà Nội, tìn iu, và nỗi nhớ mà. :p

Nhà em lại thêm một đêm không ngủ, nếu mà năm nào cũng tổ chức Đại lễ thế này thì vui biết bao. Đêm qua nhà em cũng như mấy đêm trước lang thang khắp phố phường chỉ có điều đêm qua em không đi một mình. Em đi cùng một cô gái rất xinh đẹp và thông minh. Xin post vài kiểu ảnh tặng anh em nhé, ảnh thiếu nữ Hà Nội trong tà áo dài thướt tha làm dáng trước Ô Quan Chưởng:

Tà áo dài Việt Nam đã đi vào lịch sử, tôn vẻ đẹp của người con gái Việt Nam. Áo dài Việt Nam đã nổi tiếng trên toàn thế giới:

Một đêm Hà Nội thi vị, tà áo dài tung tăng trong từng con phố nhỏ, tìm những góc phố đáng yêu để ghi lại hình ảnh một thời thiếu nữ:

Sau khi thử một số cảm giác mới lạ về cuộc sống, về người bạn đồng hành chúng tôi vào một quán Bar nhỏ trong phố cổ nhâm nhi chai bia lạnh và thưởng thức hương vị đêm Hà Nội...

Chao ôi, thế thì HN đêm của bác trong veo dễ thương thế kia nhở...
lãng mạng khủng khiếp thế kia còn gì.
Mơ màng, ảo ảnh quá...
Hơi có tí gatoo.............

Tks nhé, nhưng hình như còn chưa đủ? :p

Chiều nay Hà nội làm lễ tổng duyệt.....Mình phải cắm chốt từ 14h hết buổi lễ. Sau đó chẳng biết đi đâu và về đâu...có bác nào thích mọ ngắm tàn dư của buổi tổng duyệt đại lễ thì tham gia nhé.
Đêm nay lại xuất kích tại tượng đài Lênin lúc 0h....Tèn tén ten

các bác đi về nhớ share ảnh nhé,em cũng thích Hà Nội đêm lắm, ngày xưa đi nhiều nhưng giờ thì tu rồi, tu tạm thời thôi

các bác đi về nhớ share ảnh nhé,em cũng thích Hà Nội đêm lắm, ngày xưa đi nhiều nhưng giờ thì tu rồi, tu tạm thời thôi

Trời, dịp đại lễ Thăng Long 1000 năm mới có một lần. Em ra khỏi Chùa một đêm thôi rồi quay lại tu tiếp...Hjhj
Nói vui vậy có gắng mà đi em, nhiều cảnh đẹp lắm...

Mời bạn 23h đêm nay có mặt ở Nhà Hát Lớn đi lang thang cùng luôn, chứ mình cũng chả có kinh nghiệm gì đâu, thích đi đâu là đi thôi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,554
190,118
Latest member
sanphukhoa
Back