What's new

Khám phá hàn xẻng ( 21/10-31/10/2016) đang có vé rẻ lập team thôi.

Cả nhà ơi đợt này VJ đang có vé HN-Seoul tầm 3.6 khứ hồi. Mình canh vé 0đ mà khó quá, chả thấy bóng dáng đâu nên thấy vé 299 với 499 phí thuế lên tầm dưới 4 củ cũng ok rùi, ai có kế hoạch đi hàn năm nay thì cùng lập hội cho xôm nhé. Thấy trên room cũng nhìu nhóm, nhưng ko sắp xếp lịch trung đc đợt th11,chỉ đi được từ 21-31/10, bạn nào rảnh cùng time này thì join chung nha.(beer)

Ko khó đâu bạn ơi,khó nhất là có sổ tiết kiệm thời hạn 3 tháng,trị giá 5000usd,còn lại ok.bạn đi chung cho vui.

mình cũng đang tìm team để đi chung đây. nhìn vé rẻ mà không kiềm chế nổi. Có ai join chưa bạn?

team đang có 3 bạn rồi, dự là sẽ thêm 1 số nhân nữa, tầm 6-8 là đẹp. Vé giá này mua cũng hợp lí ( chỉ sau khoản 0đ,hehe). joij chung cho vui bạn ơi.(beer)

Cả nhà ơi đợt này VJ đang có vé HN-Seoul tầm 3.6 khứ hồi. Mình canh vé 0đ mà khó quá, chả thấy bóng dáng đâu nên thấy vé 299 với 499 phí thuế lên tầm dưới 4 củ cũng ok rùi, ai có kế hoạch đi hàn năm nay thì cùng lập hội cho xôm nhé. Thấy trên room cũng nhìu nhóm, nhưng ko sắp xếp lịch trung đc đợt th11,chỉ đi được từ 21-31/10, bạn nào rảnh cùng time này thì join chung nha.(beer)

mình join 1 vé nhé. bạn cho mình xin link face hoac email nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back