What's new

Khám phá và trải nghiệm Tây Yên Bái cuối tuần ( 17 - 19/09/2010)

Status
Not open for further replies.
Tuyển thêm anh chị em tay lái tốt đi cung Tây Yên Bái tháng 09, có thể điều đỉnh thay đổi sau khi có sự bàn bạc thêm nhưng chắc chắn là lên đường.

Ngày 1: 18h Hà Nội -Thanh Sơn - Thu Cúc - Đèo Khê - Bản Hốc
Ngày 2: Bản Hốc - Phình Hồ - Hàng Tế Chơ - Phình Hồ - Nghĩa Lộ
Ngày 3: Nghĩa Lộ - Trạm Tấu - Xà Ghềnh - Xìn Hồ - Bản Giao - Bản Mù (MùThấp - Mù Cao...) ăn Trưa Trạm Tấu ...- Nghĩa Lộ - Đèo Khê - Thanh Sơn- Hà Nội

Sẽ chốt đoàn ở danh sách gói gọn trong khoảng 10 xe.

Kính báo!!!

Link tham khảo trên Facebook:

http://www.facebook.com/HoiTYT?v=app_2344061033&ref=ts#!/event.php?eid=110204735699945&index=1

Re: Khám phá và trải nghiệm Tây Yên Bái cuối tuần ( 17 - 19/09)

Mạng nhà em không vào được facebook, anh có thể cho em xin nick ym của anh hoặc lịch đi yên bái cụ thể được không? Có gì anh nhắn cho em qua nick ngoc_hanhvn411, em vừa phải đi học và đi làm nên không được nghỉ nhiều, 3 ngày xin từ trước thì em có thể sắp xếp :D em chưa đi chuyến nào xa xôi, nên rất muốn đi một lần cho biết. Mong nhận được tin trả lời từ anh.

Mạng nhà em không vào được facebook, anh có thể cho em xin nick ym của anh hoặc lịch đi yên bái cụ thể được không? Có gì anh nhắn cho em qua nick ngoc_hanhvn411, em vừa phải đi học và đi làm nên không được nghỉ nhiều, 3 ngày xin từ trước thì em có thể sắp xếp :D em chưa đi chuyến nào xa xôi, nên rất muốn đi một lần cho biết. Mong nhận được tin trả lời từ anh.

Dear Hạnh!

Mình là nữ, bạn có thể chat qua YM : halinhhuong2003 nhưng mình không thường xuyên online.

Lưu ý là cung này nếu đi thì cố gắng nhìn quanh xem có anh zai nào tay lái lụa thì kéo cùng đi.

Cung này xuất phát từ tối thứ 6 nên chỉ cần 2 ngày để đi thôi nhé!. Theo dõi trên topic để biết thời gian offline và đến gặp nhóm.

Thân mến.

Shachou

Chào chị halinhhuong, thật ra thì em ngó nghía mãi mới thấy có mỗi chị và chuyến đi của chị là ngắn ngày nên em định tham gia. Em rất muốn đi nhưng vấn đề kiếm người đi cùng là hơi khó, em sẽ thường xuyên xem lịch thông báo, gần đến ngày em sẽ đăng ký cụ thể sau chị nhé!

Mình cũng chưa đi cung Tây Yên Bái nên cũng muốn tham gia. Tuy nhiên, mình chưa sắp xếp chắc chắn nên mình xin 1 chân leo lên xe rùi và 1 chân vẫn chạm đất. Nếu đi được thì mình sẽ đăg ký 1 xế - 1 ôm luôn :)
p/s: không thông báo dự toán kinh phí khoảng bao nhiêu luôn sao bạn?

bên FB thông tin cũng chung chung như bên này, bạn có thể cho biết dự trù kinh phí khoảng bao nhiêu đc ko? và danh sách đã có bao nhiêu người rồi?

chao huong minh cung dang dan do k biet nen di tay yen bai hay ha giang nua vay ban cho minh dang ky 1 gach lam xe nhe

Trung bình một ngày của các chuyến đi xe máy du di từ 200k đến 300k/ ngày tùy từng mức độ ăn chơi.
Mình đang không có mặt ở Hà Nội. Tuần sau về sẽ chốt các thông tin chi tiết về offline.

Đoàn đi theo lịch và ngày đã chốt ở trên.

Bạn nào đi chắc chắn gặp mặt thì theo dõi topic để gặp mặt .

Thân mến.

Shachou

Do có thay đổi điều chỉnh giãn chuyến đi, chuyến này sẽ chuyển đi từ ngày 01/10 đến 03/10.

Bạn nào sắp xếp được thời gian thì liên lạc trực tiếp với mình.

Thân mến.

Shachou

hehee... chuyển sang ngày 1-3/10 thì mình ok liền :D. Mình cứ đăng ký 1 suất ôm cho chắc cái đã (cho mình biết kinh phí ntn ý nhỉ, mình không fb) - đăng ký thêm 1 xế phụ dập dòm nữa :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,475
190,100
Latest member
tohue6789
Back