What's new

Kính các bác Phượt thần Phượt tiên

Loitaicacbac

Phượt tử
Các bác nhìn thấy cái nick của mình là các bác biết là mình giận các bác lắm đấy nhé :))
Giận thêm cái thằng khỉ gió làm chung CTY nó phun cái ĐỘNG TỪ < PHƯỢT> vào tai mình nửa chứ
Thế là từ đấy giận nhiều lắm giận cả ngày lẩn đêm .
Mà lúc đấy có biết PHƯỢT PHIẾC là cái khỉ gì đâu . Thằng đấy nó bảo xem trên NET thấy hay lắm vào cụ GUC mà SƯỢT . ối giời làng nước ơi tôi chết ngất đi đúng mất mấy ngày trời .
Mà cái thằng chó chết ấy nó củng có PHƯỢT bao giờ đâu sao nó ác thế k biết chứ . Từ đấy tớ mang mối thù các bác nhé . Đắm mình trong hình ảnh nhủng con đèo trong sương mù trong gió trong mây trong mau xanh cua rừng của nhửng thửa ruộng bậc thang vùng cao . Nhửng đỉnh núi trùng điệp nối tiếp nhau . nhửng dòng suối nhửng con thác . nhửng cánh đồng hoa . v.v.v trời ơi chết ngất mất thôi ..
Càng ngày tớ càng giận các bác . giận điên giận đảo
Càng giận tớ lại càng PHƯỢT PHÍM điên cuồng .ơ mà sự đời trớ trêu càng PHƯỢT lắm vào tớ lại thấy mình càng ngu dần đi thế có chết k chứ . Thế mới sinh chuyện
Em ơi hè này anh đi MIỀN BẮC nhé
Anh đi làm công trình hay đi chơi
Anh .... nghẹn lời ....... đi du lich em à :))
2 phút im lặng va Anh đi = gì
= xe máy em à < đúng máu PHƯỢT nhể>
Không được đâu người anh thế kia anh đi k được đâu < tớ bị thoat vị cột sống với bị vở khớp khỉu tay trái đau nhức củng ác >
Được ma em . bao nhieu năm nay anh làm như con trâu giờ cho anh thư giãn chút chứ em yêu
Mà anh đi mấy người mấy xe
Dự tính 4 người từ 2 đến 4 xe
Anh đi khoảng bao lâu chi phí khoảng bao nhiêu nưa
Khoạng nữa tháng chi phí chắc khoảng hơn chục em à
Gì mà nhiều thế .

Bận chút tý quay lại cứ thế cái đả

Em hỏi khí không phải, chứ đây là mục Góp ý - Hỏi Đáp. Tiêu chí của nó là : Góp ý xây dựng Diễn đàn, thắc mắc về bài viết, chức năng của Diễn đàn
Bác có gì cần Hỏi hay Góp Ý với chúng em hả bác ??

Bác chú ý giúp em cái phần chính tả và ngữ pháp với ạ !
Sau dấu (.) bác viết hoa hộ em với.
Mấy cả bác sửa giúp "nhửng" thành "những" cho nó đúng quy chuẩn từ ngữ ạ, hí hí !

Tháng 5... 2010 mà pác, hehe.
Dù hơi "ọt rơ" trong topic "góp ý" nhưng thật tình mà nói: giọng văn pác chủ topic giống mấy pác thường viết trào phúng, châm chích trong Tuổi Trẻ Cười, hay hay...
Giá như Phượt có mục "Chuyện phiếm" thì tuyệt lắm nghen.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back