What's new

Kinh nghiệm xin visa Schengen - Châu Âu (phần 4)

Qua Tết tui mở văn phòng tư vấn visa EU Canada Úc Mỹ UK nhé.
Đậu lấy 100$
Rớt ko lấy tiền
Thấy các mem lên đây hỏi mà còn đòi ra dịch vụ làm nữa...thôi tui mở dvu nha.
Tư vấn rất nhiệt tình
Ok ??

Chào mọi người

Mình lần đầu đi du lịch Châu Âu

Mình nhập cảnh vào Hà Lan đầu tiên ,

Do mình có đọc trên đây là khi nhập cảnh cần show vé máy bay , vé train, booking ks , nhưng do mình có bạn đón và ở nhà bạn mình

Thì mình chỉ có vé máy bay khứ hồi , booking ks ( đã hủy) , mà không có vé train thì có sao không?

Và anh /chị bạn nào đã từng đi HÀ LAN có thể cho em hỏi HQ bên Hà Lan họ kiểm tra thông tin những gì khi mình nhập cảnh không?

Xin cám ơn

Chào mọi người

Mình lần đầu đi du lịch Châu Âu

Mình nhập cảnh vào Hà Lan đầu tiên ,

Do mình có đọc trên đây là khi nhập cảnh cần show vé máy bay , vé train, booking ks , nhưng do mình có bạn đón và ở nhà bạn mình

Thì mình chỉ có vé máy bay khứ hồi , booking ks ( đã hủy) , mà không có vé train thì có sao không?

Và anh /chị bạn nào đã từng đi HÀ LAN có thể cho em hỏi HQ bên Hà Lan họ kiểm tra thông tin những gì khi mình nhập cảnh không?

Xin cám ơn

Khi mình nhập cảnh HL thì họ ko hỏi mình gì cả, nhưng bạn mình 2 đứa lần đầu đến CA thì bị mời vào phòng hỏi luôn, hỏi ở HL bao lâu, ở đâu...Tụi mình ở nhà bạn nên 2 bạn đó đưa số đt của bạn đó cho nv, anh đó gọi ngay cho bạn mình check ttin xong rồi mới cho qua đó. Mình nghĩ nếu họ hỏi thì mình cứ trả lời tự nhiên thôi, có sao nói vậy, ở khách sạn hay nhà nào thì cũng phải có thông tin rõ ràng.

Chào bạn Gau Misa
Mình nhập cảnh vào Hà Lan sau đó qua Ý luôn
Nhưng khi xin visa mình để lịch trình tham quan ở Hà Lan lâu nhất
Nếu đưa thông tin như vậy thì liệu HQ không cho mình nhập cảnh không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back