What's new

KL - Bali (8-17 / 4 / 2011)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là đợt Free Seats của Air Asia vừa rồi em có đặt được 4 chặng đi KL và Bali từ 8 - 17 April 2010, nhưng hiện tại chỉ có 1 mình độc diễn :D. Lúc đặt vé là đêm khuya rạng sáng nên chả gọi điện rủ ai được, với lại lấn cấn giữa Yangon với Bali. Tuy nhiên sau khi không thành công với vé rẻ từ HN - BKK trong đợt đó em đã quyết định chuyển hướng 3 ngày ở KL (nhà đứa bạn) + 6 ngày ở Bali (đang tính xin ở nhờ).

Chương trình thì em cũng chưa lên cụ thể, nhưng cũng post lên đây để các bác đi rồi cho em xin tí kinh nghiệm, cộng với bác nào có ý định đi đợt đó mà tài chính dồi dào không cần vé rẻ thì có thể đi cùng nhau cho vui ạ.

Cảm ơn các bác!

Không khởi hành cùng với bạn từ HN, bọn mình bay từ SGN-KUL, có bạn thì bay từ SGN-SIN, nhưng điểm đến vẫn là Bali dịp 30/04/2011. Nếu bạn muốn join cùng thì tham khảo thêm ở đây nè.

https://www.phuot.vn/threads/7799-Bali-28-04-04-05-2011/page5

Bọn mình chưa có lịch trình cụ thể vì đang lên KH cho những chuyến đi gần hơn.

Hẹn gặp bạn ở Bali dịp 30/04/2011 nhé.

Thân,

Cảm ơn bác Summer_Flower44. Nhưng lịch của em lại trái khoáy là 8-17/4 :( THời gian này chắc chẳng có ai đi rồi... :(

từ bây giờ đến đó, sẽ còn nhiều đợt vé rẻ, bạn cứ rủ rê đi, thế nào chẳng có ng nhập bọn cùng

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back