What's new

KL và Bali tháng 8/2011

Tiếp tục vụ đi Bụi Đông Nam Á của mình, mình up tiếp lịch trình KL, Bali (BB). Đợt này mình đi dài ngày hơn vì mình tiện qua thăm người nhà bên KL (tổng thời gian đi 7 ngày, thời gian xin nghỉ phép cho người làm cả sáng thứ 7 là 4.5 ngày) :LL.

Các bạn có thể join cùng mình ở KL muộn hơn nếu sợ nghỉ nhiều quá nhé (c).

Thứ 6, ngày 12/8: Hà Nội - KL

Thứ 6, thứ 7, CN: ăn chơi ở KL và có thể lả lướt 1 số tỉnh ở Malay nếu thích

Thứ 2, ngày 15/28: KL - Bali

Thứ 2, thứ 3, thứ 4: ăn chơi ở Bali. Lại giống ở Phukhẹt, các bạn thích bơi, lội, lăn lê bò toài ở bãi biển Bali, hay ngắm gái đẹp ở Bali thì cứ tùy nghi. Keke.=))

Đêm thứ 4, 17/8: bay từ Bali về KL (đêm), vạ vật ở sân bay để đón luôn chuyến bay buổi sáng ừ KL về HN. Chiều thứ 4 có thể đi làm bình thường nếu bị Sếp đay nghiến cho nghỉ nghiều quá. :Dam

Cũng giống vụ đi Phukhet, mình chưa chốt vụ ăn ngủ nghỉ do cần tích lũy 2nd kinh nghiệm từ các bậc tiền bối, cũng như góp ý từ mọi người trong đoàn. Dự kiến sẽ chát chít và họp hành vài lần để chốt lịch trình và kinh phí trước khi start.

Mong cả nhà giúp đỡ!:help

Lúc đầu mình dập dòm cái Bali và trasit ở Sing (thăm bạn) nhưng bây giờ lại bị HongKong nó quyến rũ.
Đây là thông tin vé Tiger Airways và Air Asia mình tìm được vào thời điểm đầu tháng 8-2011

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back